Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamkieni dili za scholarship hizi hapa! [2011-2012]

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pape, Jul 29, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Changamkieni dili za scholarship hizi hapa!
     

    Attached Files:

  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Hakuna ya kupambana na drug traficking? Hawa jamaa wako very serious na kuwamaliza drug trafickers. Tupeleke watu wakasomee hizi course za maana sasa
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ukifungua hilo pdf file wameandika unaweza kuomba kusoma somo lolote lenye manufaa kwa taifa lako! kama unadhani drug trafficking litasaidia Tanzania poa , kila la heri mkuu!:shock:
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wana kozi ya drug pushing?:lalala:
     
  5. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh Mexico :shock:
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so what?:A S-heart-2:
     
  7. p

    posh77 Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helo helo:lol:
     
Loading...