Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamkia Kiwanja hiki!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shebi Gwara, Aug 1, 2012.

  1. S

    Shebi Gwara Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IMG00121-20120731-1151.jpg
    Habari za muda huu waungwana!Picha hiyo hapo juu ni moja kati ya picha zinazoonyesha
    Kiwanja ambacho KINAUZWA maeneo ya Mbagala Chamazi, Kwa bei ya Tshs 10,000,000 lakini bei inapungua
    KIMEPIMWA na kina JENGO hilo hapo linaloonekana, MAKABRASHA yote kuhusu hicho kiwanja yanapatikana yakihitajika
    Piga namba hii kupata maelezo zaidi. 0713 423202
    Ahsanteni.
     

    Attached Files:

  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba unisaidie majibu kwanza kabla hatujaanza kutwanga simu:-
    1. Kiwanja kina ukubwa gani?
    2. Je, eneo lililopo halipo kwenye huu mpango wa Serikali wa kujenga mji mpya?
    3. Eneo ambalo kiwanja kipo ni eneo lililotengwa kwa matumizi gani??
    4. Wewe ni dalali au muuzaji?
    Asante sana
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja zako Mkuu
     
Loading...