Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

changamkia hii... how to make money online for free

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by asigwa, Apr 5, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    je ungependa kutengeneza pesa online wakati ukiwa unaperuzi internet?? ni bure na rahisi mno
    -no credit card needed
    -no bank account details needed

    bofya hapa

    http://signup.wazzub.info/?lrRef=d56aa5e9

    hafu fuata maelekezo mpaka mwisho na kumbuka kutembelea email yako kila wakati kupata updates

     
  2. I

    Incredible JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Ndugu yangu, wizi wa nini? JF siyo sehemu ya kutapeli watu. Waweza fikiri shughuli halali ya kufanya na ukafanikiwa, hakuna sababu ya kufanya utapeli.

    Any way, goodluck
     
  3. G

    GWATABHIKURUME Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jamvi lina watu wenye akili timamu na ufahamu usidhani ni mahali unaweza kuleta issues zako za utapeli na watu wakakuvumilia! Ebu kuwa mstaarabu!
    Au isije kuwa wewe umeshatapeliwa tayari unatafuta wa kukusaidia! Sawa mkuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. P

    Prince Nyange Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuuumbe! unataka tu make you a favour ili uongeze mipoints!
    hapa umegonga mwamba nenda ka try facebook hapa ni JF.
     
Loading...