Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changa la macho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyamungo, Mar 10, 2012.

  1. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]:bump2:Kumbe ukiharibu ofisini unaweza ukasingizia umeibiwa kila kitu ili isemekane document zimeibiwa kupoteza ushahidi! mwizi gani ataiba document , hela, nguo na pete aache silaha? changa la maco hilo!:lock1:[/h]
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbona ka vile ukweli fulani hivi mkuu....
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami naamini....!Ni mpango uliobuniwa ili kuwapoteza maboya wadanganyika!Hivi mtu umepanga hotelini,umekwenda katika kikao,unarudi unaishia sebuleni kuandika MINUTES za kikao,then unalala hapo hapo bila kuingia chumbani kwako!!Mwizi anaiba documents!
     
  4. f

    fimbombaya Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mambo ya makulumbembe hayo,safi sana
     
  5. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sahihi bonge la changa nina zaidi ya saa 24 nilikuwa nawaza ule wizi na maelezo ya mh nilikosa majibu
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hata hivo inakuwaje utembee na doc za ofisi kwani hana secretary? na isitoshe ofisi zinakuwa na computer kwa hivo doc zote za kiofisi lazima ziwe kwenye database ya ofisi
    mda wa kudanganya watu umekwisha sasa
    awajibishwe.
     
Loading...