Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chanel ten wamekuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, May 5, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Zamani kituo hiki cha tv kilikuwa bora sana,habari ,vipindi nk

    siku hizi wamefutika kabisa katika ushindani kwani inaboa kutazama hata live wao wanajiunga na TBC tu,hawajawahi kurusha live hata tukio moja

    Zamani walikuwa na habari nzuri za maeneo ya mikoani hasa vijijini sasa hakuna,J ulimwengu naye alikwakimbia

    hivi tatizo nini kwani kuna tetesi kubwa Rosti ya Azizi imeshikiliwa kituo hicho.

    Hivi humu JF hakuna wafanyakazi wa channel ten tukajua tatizo
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwenye frequeancy na symbol rate yake anipe, siipati kwa dish tangu walipobadili hivyo vitu.

    Asante
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jaribu hizi
    INTELSAT 906,POL 64E,Freq 3905.63mhz,symbol rate 2.84835,FEC 2/4
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wamefilisika, wadini kwa kutumia makwaiya wa kuhenga, watu hata hawatazami kwasababu hawavutiii, hawapati support ya Mengi.
     
  5. Safari

    Safari Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hawana dili siku hizi..
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    hawa habari zao ni zile za SHEKH WAO YAHYA na kutabiri kwamba watu watakufa.....................ni hayo tu yaani kama tv ya mipasho vile...
     
Loading...