Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanel Ten sa mbili unusu leo LHRC, Na mkurugezi wa SSRA kuhusu Mifuko ya kijamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Jul 25, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwa taarifa nlizo nazo leo kipindi cha sa mbili na nusu watakuwepo wadau wakichambua sheria mpya inayokataka withdraw benefit, wadau mpige simu kuchangia
    source Chanel Ten.
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yap.
    Hii sasa inanihusu.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wakuu tupige simu leo kutoa machungu yetu...tusiishie kwenye keybord tu....
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    na namba yao ya simu ni 2116348, nitahakikisha napiga kuchangia, wacha nijipange
     
  5. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa nilizo nazo, mkuu/mkurugenzi wa SSRA mama Irene Isaka yupo Geita, mgodi wa Geita, na nasikia alikuwa na wakati mgumu sana na wafanyakazi wa huko, ameahidi anaenda kujipanga upya while wafanyakazi wa mgodi huo (wenyewe huwa wajiita watingaji) wamemwambia kama atakuja na story zake hizo bora asirudi.
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    alituma mwakilishi yupo ofisini hata sasa namzoom kabisa
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    LHRC walisema wanakwenda mahakamani. Sasa wanajadili nini na hawa wezi?
     
  8. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aa bana liwalo na liwe.
    Hata wakitaka waninyime mshahara wangu wanipe nikifikika miaka 55 poa tu.
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    NGOJA TUONE watasema nini leo
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naweza vunja screen kwa hasira! maamuzi ya kipuuzi, ingejadiliwa kabla, sio wanajadili wakati maamuzi wameshafanya!
     
  11. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    siolewi job description ya mkurugenzi wa SSRA. Yeye yupo kulinda maslahi ya mifuko badala ya kubalance walaji na watoa huduma?
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wasiwasi wangu na hii hasira niliyonayo line itapatikana kweli?wadau tukomae kupinga hii dhuluma!!!
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida. Halufu ya kinyesi huanzia kwa mwenyewe kabla ya wengne.

    Huyu Mkurugenzi wa SSRA nasikia alikuwa huko huko kwenye hii mifuko. Sijui aliokotwa na nani maana naona kama anafanya kazi na wakurugenzi wa hii mifuko badala ya kuwadhibiti. amekuwa kama wabunge wa CCM wanavyowapigia makofi mawaziri badala ya kuwadhibiti.
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hakuna kipya atakachosema. Hiyo ni SHERIA TAYARI imeshapitishwa na BUNGE na kusainia na RAIS.

    Yeye atakachofanya leo ni kuitetea hiyo sheria BY HOOKS AND CROCKS. Mark my word, do not expect anything NEW. Kumsikiliza Irene ni kupoteza mda.

    Kinachotakiwa ni SISI WAFANYAKAZI kUUNGANA na kuilazimisha SERIKALI kuifanyia tena marekebisho SHERIA hii OVU. Kumsikiliza Irene is wasting our precious time. Irene is a party of the problem.
     
  15. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooooh,inabidi kuinunulia crate zima la beer ili niweze kuwa mkali ntakapopiga cm.
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wote wenye maslahi na hili tuungane pamoja kuwaeleza watawala kuwa wanayotaka kututendea ni unyama wenye dhulma nyingi zinazo mchukiza Mungu. Wao wanapanga kutumia jasho letu lakini wao hawataki sisi kufaidika na pesa zetu? eti mpaka miaka 55! Nani anaye jua kuwa ataifikisha miaka hiyo wakati vibarua/kazi zenyewe hazieleweki kila siku ni afadhari ya jana?
     
  17. rom

    rom Senior Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo nilikuwa pale PPF ARUSHA, Kuna kijana mmoja kaja anasema yeye amefanya kazi kwa mhindi na ameachishwa anadai PPF yake ya Tsh.80,000/. sasa je asubiri mpaka afikie miaka 55, na sasa anamiaka 18?....... serikali ijibu na hapa..... Nyambafu zao....... hivi hao CHANEL 10 Hawana line za sms sisi wengine tutume walau sms tu... simu najua zitaharibika leo...
     
  18. S

    Sickline New Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wote tuwe kitu kimoja katika hili nasi huku geita tumeamua kuwa jumamosi tutakuwa na maandamano ya kuipinga hii sheria kandamizi kwa wafanyakazi.Sisi huku tumewapa muda mpaka jumatatu wawe wameiondoa hiyo sheria kandamizi hivyo tuungane pamoja kuipinga na hata ikiwezekana kugomea sensa sisi na familia zetu.
     
  19. S

    Sickline New Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miye nashangaa sana hawa wabunge wanapitisha sheria ambazo wao haziwahusu wao wakimaliza muda wao wanalipwa chao hawasubili mpaka miaka 55 kwanini sisi ndiyo watupitishie sheria kandamizi kwanini?
     
  20. C

    CAY JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huku ni kukata tamaa na dhambi ya kukata tamaa haisamehewi!
     
Loading...