Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chanel ten na uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AG, Sep 20, 2010.

  1. A

    AG Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa jamaa matangazo yao wanafagilia chama tawala tu
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si hivyo tu, hawataki habari za CHADEMA hata kama CHADEMA wako tayari kutoa pesa.

    SIku ya ufunguzi wa kampeni za chadema, viongozi wa juu wa chama walitaka kununua muda wa matangazo chanel 10, jamaa wa chanel 10 waliwazungusha mpaka mkutano ukamalizika.

    Hawa siku yao inakuja....hiyo siku iko karibu sana kuliko wanavyodhani
     
  3. A

    AG Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Taarifa yao ya habari inakera
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mimi nawasalimia tu kwani ndio najitambulisha hivi
     
  5. c

    chilamjanye Senior Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana lolote hawa itabidi wahame nchi siku CHECHEME ikishindwa na tumeitoa maanani ndo Maana nadhani hata mwanaharakati kama General aliamua kuwakacha
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zamani niliwaamini; ila sasa ni hovyo kuliko vyombo vyote feki tanzania
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kama ITV wenyewe walio Mikocheni wanasifia uozo wa CCM, itakuwa Chanel Ten walio mitaa ya Wahindi?
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwa bongo sina tv ya kuangalia kama ni kuwa objective bora nikaangalia ya makakatoon ya 301 CN Siku zaja na si nyingi watataka kuwa nasi tuwakatae!
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Angalau TBC1 siku hizi wanaonekana fair kwa vyama vyote.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni baada ya MHM kuchapwa!
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    duh bado kuna watu wanaangalia hii chanel mi najua watu hawaangaliii kabisa.
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    Karibu!
     
  13. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani hamjui kuwa channel ten ilishanunuliwa na RA. yule Tramontano alishauza na yule fisadi akainunua. channel yenye nafuu kipindi hiki ni Mlimani TV
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nasikia hiyo channel iliyopo uhindini yule fisadi papa rostam ndo anaimiliki, so msitegemee jema toka hicho kituo.
     
  15. s

    suley Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaanza na uhindi kisha....! kuna wakati watu wanatakiwa wafahamu wanaongea nini...!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nasikia hiyo channel iliyopo uhindini yule fisadi papa rostam ndo anaimiliki, so msitegemee jema toka hicho kituo.
     
  17. c

    chapombe Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    walishazibwa mdomo hao
     
  18. s

    suley Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida kubwa kujadiliana na walevi...!
     
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Wenye vimelea vya ufisadi utawajua tu.
     
  20. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fedha zetu alizoiba kwenye Akaunti ya epa ndizo zilizonunua Habari Corporation( Rai, Mtanzania, Dimba, Bingwa na the african) na Africa media Group ( Channel ten, DTV, Magic fm na C2C) mimi niliisha acha kuangalia na kusoma vijalida vya huyu fisadi. karibuni duniani tuangalia Citizen ya kenya.
     
Loading...