Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHANEL TEN; Hawana waandishi au wapiga picha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 11, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimefuatili leo taarifa ya habari ya chanel ten ya saa 1 jioni nikitegemea kupata habari motomoto za matukio ya leo. Jamaa katangaza habari ya vurugu Mbeya utafikiri yuko chooni, habari kavu kavu haina hata picha! wala
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tv ya gamba mstaafu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Haaaa hata me nimeshangaaa na mlimani hawajaonesha mambo ya mbeya,ITV wameonesha pamoja na TbC1
     
Loading...