Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanel 10 inaboa mitambo yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by All TRUTH, Dec 28, 2011.

  1. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Yani toka mafuliko yatokee chanel ten inanzingua sana kwasisi tunao tumia satelite au nao wame adhilika nini? Basi walekebishe tunawaomba
     
  2. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mimi huwa nairuka kwenye selection list maana najua jinsi inavyosumbua.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwangu kwanza haishiki kabisa!nlishaanza isahau kabisa
     
  4. KIVURUGA

    KIVURUGA Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washafulia, mi nina mwezi sasa imekata.
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sio chanel 10 tu hata zote za IPP MEDIA hazipatikani hewani tatizo waliingia mkataba wa kijinga sana kuwa mawimbi yao yawe yanapatikana kwenye dish za ft8 tu na ndio maana ukitumia dish za ft8 unawapata bila tatizo lolote kama unatumia dish la ft6 hiyo imekula kwako.
     
  6. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo IPP hata kwenye ft8 nayo isha anza kuzingua, Mamlaka ya mawasiliano sijui wanafanya kazi gani, mi nahisi kuna tatizo coz, startv walichomoka ila wamerudi mbona tv za Kenya hazizingui, mi nahasira na Mamlaka ya mawasiliano hadi basi. coz, mi sijui kazi yao ni ipi hasa kama Chanel zinazingua na hakuna wanacho tuambia
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata km wanafanya biashara,yaani wanashindwa kuwa hewani.mfano huku KIGOMA ni STARTV lkn TV ya magambo hovyo.Ndiyo digital au upupu tu utuwashe dail
     
Loading...