Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chande: Rufaa ya Lema yakamilika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Sep 25, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jopo la majaji watatu wa mahakama ya rufaa waliokuwa wakisikiliza kesi ya kupinga kuenguliwa ubunge wake ya aliyekuwa Mbunge wa Arusha mjini, Mh. Godbless Lema, wamekamilisha kusikiliza rufaa ya kesi hiyo na kilichobaki ni kusubiri siku ya kusomwa hukumu!

    Hayo yamesemwa na jaji mkuu, Bw. Othuman Chande.

    Source: Tuongee Magazeti RFA
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hii siielewi! Kesi waliahirisha halafu wanasema wameshasikiliza rufaa,WAMESIKILIZIA WAPI? Huu ndo uchakafuzi tusioutaka
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kesi ilihamishiwa Dar na wameendelea kuisikiliza na kupitia hoja mbalimbali za mawakili. Kuahirisha ni siku ya hukumu ambapo itakuwa tar 2 october!
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu nafiri ilikuwa inafanyika kwa style ya majibishano ya kimaandishi so majaji walishapitia maelezo yao pamoja na rejoinder kilichobaki ni kutoa hukumu.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Exactly!
     
  6. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,414
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Tundu Lisu alimaliza msiba wa baba yake na kuwa dar na kesi ikasikilizwa wakati ilishahirishwa mpaka Oct 2. Hii haieleweki!
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataisoma lini?
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    nina imani na majaji walioteuliwa na mwenyekiti wa ccm kusikiliza kesi ya mtu aliyeitwa ikulu na mwenyekiti wa ccm kumuomba agombee arusha kwa tiketi ya ccm na akakataa...nina imani
     
  9. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasi tusubiri tuone. Hivi wakuu mawakili wa pande zote mbili ni mtu na kaka yake? Maana niliwahi kusoma hapa jukwwani kuwa wakili wa washitaki ni kaka wa lissu na juzi nilisikia mawakili wamefiwa na baba yao mwenye kujua anijuze kidogo
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tarehe 2 October.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tar 2 Oct ilitajwa kuwa ni siku ya hukumu. Usikilizaji wa hoja za mawakili ulihamishiwa Dar na ndio umekamilika.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Imani yako inautata! Hata hivyo naamini haki itatendeka na Lema atashinda!
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ngoja tusubiri tuone kila ki2 kitakuwa wazi.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Una wasi wasi gani? Hata hivyo siyo lazima Lema ashinde.
     
  15. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Jibu ni ndiyo!
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rufaa haisikilizwi, zinapitiwa hoja zilizowakilishwa na mlalamikaji, wanaangalia na hukumu iliyotolewa, basi nao wanatoa hukumu

     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyo Lema hana chake hapo
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni mashaka na hii taarifa, ngoja tulitafute hilo gazeti
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ooohh Switiii!! Dont rush to conclusion.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Good news, wacha tujiandae kwa ajili ya tar. 2.10!
     
Loading...