Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chande: Hukumu ya Lema itahamishiwa Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Sep 20, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutoka na majaji wengi kuwa na majukumu mengi Dar es salaam na muingiliana wa kesi na majukumu mengine nimemsikia Reporter wa ITV akisema Kesi ya LEMA itaamishiwa Dar es Salaam.

    Source: ITV

    Bado sijajua kama ndo makubaliano ya majaji maana Reporter wa ITV hajaongea in deep kama haya ndo makubaliano
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanataka kuukimbia muziki wa Chadema Arusha. Ameshuhudia live kwa macho yake jinsi wananchi walivyojitokeza kwa wingi kusikiliza kesi na baadae wakimshangilia kwa nguvu sana ''mbunge'' wao Lema.
    Kama ni majukumu mengine kuingiliana kwanini wasiyafanyie Arusha? Kwanini shughuli ya Arusha ndio ihamie Dar?
     
  3. g

    gagonza JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kusema majaji wanamajukumu mengine si sawa kwasababu 1.hilo la rufaa ya lema nijukumu pia.2.kwa kuhamishia dar majukumu yatapungua?
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hii yote ni kuwaogopa wana apollo na nguvu zao

    nadhani wanataka kumpiga permanent ban Lema na wanaogopa repercussions
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Priority ya majaji wetu si wanachi wanaoguswa na haki, bali ni kazi zao hapa Dar

    hebu jiulize ile kesi ilifunguliwa na nani>? wanaarusha
    kesi ianhusu nini?? mbunge wa arusha
    kesi ilifunguliwa wapi? Arusha
    kesi inaathiri nani?? arusha
    kesi imejadiliwa wapi?? arusha
    hukumu?? dar

    niliposoma tu kwamba akina chande wanaingia kwenye hiyo kesi nikajua sheria pembeni siasa kati
     
  6. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,996
    Likes Received: 4,278
    Trophy Points: 280
    Mhimili wa sheria unapogeuka kuwa tawi la Chama na Serikali.
    Kesi ya Arusha ni sehemu ya kazi nyingi walizo nazo na sioni mantiki ya kuhamisha kesi hiyo.
    Nadhani CJ anajua matokeo ya hukumu na ili kuepusha dhahama ya hasira za wananchi kaamua kubadili eneo.

    Bado tunabaki tu kuamini kuwa eti Mahakama ni mhimili unaojitegemea!!
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umemaliza mkuu.
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bora maana dar lema hawezi kupata walalahoi awape mia tano tano wamsindikize mahakamani
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa matokeo ya hukumu yameishajulikana
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata wakienda ughaibuni hukumu hiyo itatikisa arusha.kwa nini hatukubali kuwa A-town ni ngome ya CDM?Tukumbuke kuwa chanzo cha rufaa ya kesi hii ni kuepusha hukumu mbovu isitumike kama reference na sio kuanguka kwa CDM arusha.
     
  11. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wanataka kucheza rafu tena.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kesi ilkuwa inasikilizwa Arusha na wakili wa Lema ndiye aliyeomba isitishwe kusikilizwa kwa dharura waliyopata.
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mimi hapa HULL nasoma soma moja linaitwa Business Law. Katika moja ya vitu ambavyo Prof wetu ametu lecture ni kwamba always case is runned near to the court where the crime was committed. Na alisisitiza hiyo ni Stand of the Law. Ndiyo maana hata ile kesi ya kuuwawa kwa Mwangosi imefunguliwa Iringa na siyo Mbeya, Dodoma au Dar es Salaam.

    Kwa msingi huo sidhani kama ni ethical kupeleka hii kesi ikasikilizwe na kuhukumiwa Dar es Salaam. Kamanda Tundu Lissu, najua upo kwenye msiba lakini kama unanisoma, sijui unaionaje hii hoja. Nadhani kuna haja ya kupinga hiyo hoja based on this 'Prominent Jurist Argument'

    Nakala: Matola, Kimbunga, Ngongo, Mungi, Crashwise, Candid Scope, Mwita Maranya, Molemo, nk

    TUMBIRI (PhD In Progress at HULL, CPA(T), MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd[/SUP] Best Student in Form Six National Exams)),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Nilishasema hapa hakuna kesi ni kusumbua mahakama tu,kwani baraza la kata la kitongoji chao linashughuli gani sasa hivi? ni bora iende huko ili Judge Chande aendelee na majukumu mengine.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tumbiri umesoma kama Dr Jakaya
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    je unajua kuwa mwanasheria wa ccm na tundu lisu ni ndugu..
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Self promo...
    Back to the topic kama ni kweli nahisi kunakitu kimejificha hapa so wanaogopa rxn ya Watu wa R city..
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,704
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    walipaswa jiuliza kwanini hali hiyo iwakute?Kama majaji ni wachache kiasi cha kufanya waliopo kufanya kazi kibao.Mziki wa Arusha ulikuwa mkubwa jaji mkuu ndio kashuhudia kwa mara ya kwanza kitu alichokuwa akikisikia tuu.Kahofia siku akitoa jibu la kipuuzi itabidi atoke kwa armored vehicle.Kwa jinsi mahakama ilivyokaa vibaya hakuna escaping door.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu TUMBIRI chande na wenzake wanaifahamu sana hiyo stand of the law lakini kwakuwa wamevaa miwani ya magamba wanaitupa pembeni kwa makusudi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Polisi wanaua raia, mahakama inanyang'anya raia haki, bunge limegeuka pango la wala rushwa!

    Jaji Chande atakumbukwa kwa lipi?
     
Loading...