Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chandarua bungeni pliiiiiz...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshahoi, Jun 22, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyara.jpg

    na hapa posho hazijafutwa... Zikifutwa nahisi atashusha chandarua kabisa...
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa ukiwawekea vyandarua vinakula nafasi na wengine watazinduka wanataka kwenda maliwatoni itakuwa vurugu!! Dawa hapa ni INSECT REPELANT..Wanagawiwa hiyo dawa na kujipaka wanapoingia mjengoni!! MWISHO WA TATIZO ile
     
  3. x

    xavi Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwelii ana hitaji chandarua ivii ndo nini hivii sii wame enda kuwakilisha wananchi waoo alafuu ndo mwendo wa kulala fofofofofofo...!ina tisha au wamesha shiba wanaenda ili mradii wame wakilishaaa tuuuu!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wengine walishajichokea long,hapo ni wanangoja posho tu.
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AIBU kubwa mno, hawa wazee wetu vipi jaman, au hapo bungeni kuna tatizo la mazingira? angekaa kwenye stuli asingesinzia!
     
  6. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akikurupuka hapo... hata kama mada iliyokuwa inajadailiwa haihusu posho utamskia: " No! Hawa CDM wanatafuta umaarufu wa kisiasa. Bunge bila posho haiwezekani".
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eti kwenye gazeti wameandika anatafakari teh teh teh
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    AMEPENDEZAAAAA............... atakeyeleta picha ya mbowe "AKIFUATILIA KWA UMAKINI" nampa zawadi
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Naomba zawadi ya 'wimbo wa mbaraka .... mtaa wa saba'
    [​IMG]
     
  11. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kusinzia kuko direct proportinal na weight ya mtu. The man is veavy, we acha tu!
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha haha....hapo wakimstua vibaya anawea pumua hali ikawa mbaya kwa walio karibu nae....
     
  13. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aibu kubwa!!!!

    Tiba
     
  14. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni zaidi ya aibu wakuu, lakini kama prezida mwenyewe analala kuna nn tena?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    yuko makini kweli..lol
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    angesema amelala wangesema ni uchochezi lakini mhariri kataka kuonyesha hata wale mabingwa wa ubishi wakose la kusema!
    Hawatuonei hata huruma sisi tuliowaweka hapo nausingizini bila kujua hata mada wanaanza kutukana cdm. Your days are numbered!
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui atajitetea nini kwa aibu hii jamani????
     
  18. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du mimi kuna wakati huwa siamini pamoja na posho yote wanayopewa bado mambo yenyewe ndio hayaaa
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hapana mimi nafikiri zikifutwa hatoweza kulala,kwani hapo kinacholmlaza ni ubwete wa kushibiana sana posho za wananchi. kwani akikaaa hapo kwenye kiti akawa anaisikia njaa sawa na ile ambayo tunaiskia wananchi never hatopata usingizi atakuwa makini na tena atakuwa mkali kupitisha vifungu vingine vya kipuuzi. hapao akisikia makofi yanapigwa ataamuka na yeye anaanza kupiga, akisikia kifungu hiki kipite atakurupuka na kusema kipitee bila hata kujua kinahusu nini na mwananchi atafaidika nacho vipi.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    akilala anapendeza sana......
     
Loading...