Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chancellor Merkel ziarani nchini Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Petiro, Jul 12, 2011.

  1. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika ziara hiyo ya siku moja amepangiwa kukutana na Rais Kibaki na PM Odinga.wanatarajiwa kuzungumzia mradi wa ujenzi wa
    Bandari mpya ya Lamu, Ujenzi wa reli toka Lamu-South Ethiopia to South Sudan na ujenzi wa bomba la mafuta toka South Sudan to Lamu
    Imedokezwa miradi hiyo mitatu itapata ufadhili toka Ujerumani na itauimarisha UCHUMI wa Kenya.

    JE PRESIDAA WETU ANAJIFUNZA NINI TOKA KWA MAJIRANI ZETU KENYA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wenzetu wamekuwa tayari kutumia fursa ya uhuru wa sudan ya kusini kunufaika kisiasa,sijui Jk Yeye alipokwenda aliongelea lolote kwa manufaa yetu? I believe hata sisi tukiwa wajanja twaweza kujipatia fursa ya kiuchumi...NAWAONEA WIVU WA KENYA,Kwa kweli wako so aggressive when it comes to opportunities...hata namna wanavyodili na masuala ya ufisadi wako so transparent na level ya accountability iko juu sana kwao...
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ni massive investment kwa Kenya. Viongozi wetu Tanzania changamkeni,South Sudan!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Priority ya viongozi wetu kwanza posho kule Bungeni na Kuwabana wapinzani kila kona kutumia polisi .Investors wanaogopa Tanzania sababu ya 10% hii iko clear na JK anaijua lakini hawezi kufanya lolote ndiyo maana wakija hapa ku invest wana amua hata kutuua maana walipata nafasi kwa jasho sana .
     
  5. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadoubt na hawa wa kwetu ss tunaoportunity kubwa zaidi ila tunabakia KUPIGA DOMO. Mfano reli ya TARAZA is not fully utilized tunasingizia oooh tujenge upya reli ya kati . Pia tunamezungukwa na landlocked countries Burundi,Rwanda,Malawi,Uganda etc ila tumekua ZOBA ZOBA. Huenda sisi ni wale tulioambia WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA - Hosea 4:6
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Economic Inteligence ndio inayotamalaki duniani hivi sasa,wanaojua kuitumia kama wenzetu wakenya watatuacha mbali sana na hilo halina mjadala.Sie Tanzania tumekalia tu military inteligence ya kuwalinda viongozi wetu ilihali uchumi unaporwa,fursa za maendeleo hazitumiki na zinatumika kwa wengine,south sudan ilikuwa ni fursa nzuri kuitumia,lakini viongozi wetu wamebaki kushangaa na kwenda kupiga picha tu na Rais sava kiir,shame on them!
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    President Mwai Kibaki (R) welcomes the German Chancellor Angela Merkel at State House, Nairobi during her official visit to Kenya
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ful msisimko!!!
     
  9. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mbona South Sudan iko mbali sana .....Sisi opportunity zetu zipo nyingi tu lakini tumelala. Western part kuna Zaire, Rwanda , Burundi & Uganda na South Kuna Zambia & Malawi. Kwa south tunaacha reli ya TAZARA ife na kuwafanya Malawi na Zambia watumie zaidi bandari za South Afrika.

    Hizo nchi za western ...tena ukiritimba wa bandarini, ubovu wa reli unawafanya wafikirie kutumia Kenya zaidi kwa nchi za Burundi, Rwanda na Uganda. Nadhani tungekuwa serious Kenya wala wasingefurukuta.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    South Sudan has potential to provide oil at competitive price to East Africa countries ,Indeed its time we actively sourced our fuel supply from SS instead of halfway across the world.
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hicho kibibi kijanja kweli kweli.Hata wiki tangu taifa la South Sudan litangaze keshafika kutangaza misaada.Ameona awawahi waroho wenzake wa Marekani na Ufaransa kama vile alivyofanya Hillary Clinton kuwawahi wachina wasije wakanunua mitambo ya Dowans.
    Akili zao zote ziko kujilimbikizia mali na kuitawala dunia.Wakenya na watanzania wamebaki kupigana vijembe nani ni bora kuliko mwenzake nani atawakubali wakoloni mwanzo kuliko mwenzake.Miaka yote hiyo ya uhuru hamuwezi jambo angalau moja,hata kufikiri mpaka aje Angela.
    Hamna loloote! zaidi ya akili mgando.
     
  15. j

    join9527 Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...