Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Champions League kuonekana Startime

Discussion in 'Sports' started by Ngongo, Feb 15, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimekutana na wadau wa mpira wamenihabarisha leo na kesho king'amuzi cha startime wataonyesha ligi ya mabingwa Ulaya.Wenye king'amuzi msipate taabu tupieni macho KBC mtaone mechi bila chenga.

    Mashemeji zangu msikubali kamba wala visingizio toka kwa minjemba yenu kwamba naenda kuangalia mechi bar wakatalieni kabisa.
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    acha unoko wewe
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unoko wake ni nini? haikuonyeshwa
     
Loading...