Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Champion Bus yaua watu 8

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edson Zephania, Aug 30, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ajali imetokea maeneo ya Nala umbali kdg tokea Dodoma, habari ni kwamba imeua watu weng. Gari ilikua ikitokea Mwanza kwenda Dar.
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    More news mwenye update zaid adondoshe.mwenyenz mungu awafarj wafiwa na rehema zake ziwashukie majeruh wapate auheni mapema.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana Jf,
    Habari za uhakika zilizopo hapa Dodoma Mjini ni kwamba Champion Buss imepinduka maeneo ya ZUZU hapa Dodoma na kuua watu 40,ni Champion iliyokua inatoka Shinyanga ikienda Dar kwa hyo ndugu zangu kwa mtu yeyote mwenye ndugu ajaribu kumtafuta ili kufahamu kama yupo hai au la,nimeshindwa kuweka picha sabbu nipo mbali na eneo la tukio lakn nimeshuhudia askari wanaelekea eneo la tukio na taarifa hizi zimeletwa na baadhi ya magari yanayotokea barabara hiyo,ni hayo wandugu.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna Lillah wa inaillahi rajuun
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Radio one breaking news soon wamesema mpaka sasa ni watu 3 wamefariki na wengi kujeruhiwa vibaya.bado taarifa nyingi ni tata kwani zinatoa idadi tofauti ya waliokufa.
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mungu wape faraja wafiwa na uwape ahueni majeruhi! Aaamin.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    wana Jf wa Dodoma wanaweza kutupa habari zaidi hapa,hizi ajali zimetushinda jamani ni hatari mno kupoteza watu kiasi hiki,bora hata ukimwi sasa!
     
  8. lukenza

    lukenza Senior Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu atawalinda
     
  9. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini chanzo cha ajali
     
  10. saliel

    saliel Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu aziweke roho za marehemu mahali pema peponi ameni.
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hizi habari niza kweli ndugu zangu inasemekana limepinduka huju matairi ya gari yakielekea juu
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    mmmmh kwanni hizi sikukuu lazima ziondoke na maisha ya watu?? sijataja sikuuu gani msije mkaanza kuwaza maengine; wapumzike kwa amani
     
  13. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kuaminika kutoka hospitali ya rufaa ya Dodoma kuhusiana na ajali ya bus la CHAMPION lililo pata ajali Nala Dodoma mpaka sasa waliouawa kwa ajali hiyo ni 8 na majeruhi 56.Busi lilikuwa likitokea Mwanza kwenda Dar.Tutaendelea kupashana habari.Wenye ndugu walikuwa wakisafiri kwa Basi hilo tafadhali Fikieni hospitali ya Rufaa Dodoma kwa utumbuzi wa maiti na majeruhi.
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    asante hengo kwa taarifa,Mungu awape nguvu wafiwa,sababu ya ajali mwendo kasi na tairi la mbele kupasuka! Nina wasiwasi sana na ubora wa matairi yanayoingia nchini,ongea na madreva wazoefu wa mabasi usikie kiama!
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Tatizo la ajali hapa kwetu ni madereva. Hawa jamaa wanadharau hii kazi kiasi kwamba hawawezi kukaa darasani angalau hata mwezi mmoja wakapate elimu ya nidhamu ya barabarani.
    Wangekuwa wanapitia VETA angalau ajali zisingekuwa nyingi.
    Mfano mzuri ni madereva wanaotokea nchi za jirani kuja kwetu, mbona hawapati ajali?
    Udereva jamani ni taaluma na ustadi, vyote hivyo vinapatikana VETA.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Acha tu waendelee kufa. Wanayataka wenyewe.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shida ninayoiona siyo VETA shida ni madereva kuizoea kazi kupita kiasi na kupuuzia alama za barabarani ikichagizwa na mwendo kasi, ubovu wa matairi, ubahiri wa matajiri kubadili mipira n.k

    Mkuu usiombee na usiseme kitu kama hicho, kama ni dereva hata wa private yako utakuwa umeshawahi kupata kaajali hata uchwara je ulijitakaia?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa wote na Mungu awape tahafifu katika hili.
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hizi ajali hizi.polen wafiwa
     
Loading...