Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Champeta from Colombia sisi twasema SOUKOUS music.

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Apr 27, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu wapenzi wa miziki,

    Nilikuwa sifahamu kuwa kumbe Colombia mziki wa Congo na nchi nyingine unapendwa sana na kisa hasa ni kuwa hawa jamaa na wao wana Soukous yao wanaiita Champeta. Mengi siandiki ila angalia mwenyewe/Sikiliza mwenyewe.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hata bibie SHAKIRA kaamua kuchukua wimbo wa zamani wa Cameroon uitwao ZANGAREWA na kuupiga. Naona utakuwa wimbo wa FIFA world Cup South Africa.




    Original song uko hapa chini: (Uvute ili uanzie 0:50).


    Kwa wale wazee kama mie hapa, basi watakuwa wanaukumbuka huu wimbo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Bibie kama kawaida yake, huwa akifanya wimbo wa biashara kwa kuimba Kiingereza, huwa lazima awakumbuke na Amigo / Mariachi wake huko America ya Kusini. Hapa anakuja na wimbo wake huo huo ila kwa Ki-Spanish. Haya mapigo ya CHAMPETA hayo.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nimekuja tena. Katika pekua pekua nyimbo, nimekutana na wimbo wa Tabora Jazz wa dada Asha ukipigwa na Wa-COlumbia katika huo mtindo wa CHAMPETA. Kama huamini basi hebu sikiliza Dada ASHA ikitesa Columbia kwa Ki-SPANISH. Sijui hata wapigaji wa zamani wanafahamu kuwa huu wimbo wao umefika Columbia................

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...