Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chami amtetea mkurugenzi wa TBS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Apr 17, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa hivi bungeni CYRIL CHAMI AKA BABA MKWE anamtetea MKurugenzi wa TBS kwa msuli mzito
     
  2. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani huyu Chami nae simuelewi, kwanini anamtetea sana huyu mkurugenzi wa TBS?
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    INAWEZEKANA ANA HISA KWENYE KALE KA KAMPUNI CHETU AISEee
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kawaida ya watu Wa magamba(ccm)wana masikio/macho/pua/mdomo/akili timamu lakini vyote hivi havifanyi kazi kbs ndani ya ccm
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WABUNGE WANALALA TUUUUUUUUUUUUUUUUuuuuuuuuuuuuu
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi hili jimbo la Sanya, Limo katika List ya CDM 2015? maana limezungukwa kama lile la Arumeru Mashariki.
     
  7. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu, huwa sijuhi kwa nini Mkurugenzi huyu ana andamwa sana! ukiangalia kwa makini utakuta mambo wanayo mzulia niyakubuni tu, wafanya biashara wa magari hasa hasa mapya wanafanyaga kampeni kubwa sana hawataki watu wanunue used CARS; kuna wakati fulani baadhi ya wafanya biashara walikuja na pendekezo eti magari yawe yanaingizwa nchini hivyo hivyo bila kukaguliwa - ukaguzi eti ufanywe nchini, mtu anayetoa mapendekezo kama hayo anakuwa na maana gani au ajenda gani ya SIRI.

    Mimi nashauri tuwe makini sana na wafanya biashara, wana mbuni nyingi - chukulia mfano wa uingizaji wa mafuta in BULK, wafanya biashara wamekwisha anzisha malumbano na kuisema vibaya kampuni iliyo shinda tenda; mbinu hizi hizi ndio zinatumika kumsema vibaya Mkurugenzi wa TBS. Watanzaia tusipo badilisha tabia zetu za kuchafuana kwa ajili ya maslahi tu hatutafika mbali - wenzetu Kenya hawafanyi mambo ya ajabu kama ya kwetu hapa, tunapoteza muda mwingi kwenye malumbano ambayo hayana TIJA.
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wacha aongee pumba za mwisho mwisho umo bungeni 2015 mbunge wa Moshi Vijijini ni ALBERTO MSANDO CDM.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TBS iko chini ya wizara ya viwanda na biashara inayoongozwa na Chami, uchafu wote wa TBS wizara nayo inahusika.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini ccm wanapenda kutufanya sisi mafala hivi? Mbona kule kwa mjengwa kuna mtu ana hadi video evidence ya madudu ya ekelege lakini huyu chami hajamwita kumhoji?
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Wale wale unategemea nini?
     
Loading...