Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chami alinunua uwaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 25, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Katika kampeni za uchaguzi mkuu uliofanyika mwaka 2010, Dr. Chami aliwahamasisha wananchi wa Moshi Vijijini na kuwezesha kukusanya kiasi cha Sh. 50,000,000/= ili zisaidie kampeni za urais wa JK. Matunda ya kazi hii nzuri Chami anaamini kuwa iliwezesha yeye kuteuliwa kuwa waziri wa viwanda na biashara na hivyo kujiaminisha kuwa atakuwa waziri kwa kipindi chote cha miaka mitano ya utawala wa JK.

    Kitendo cha JK kumwondoa katika baraza ya mawaziri kutokana na kashfa zilizoibuliwa na CAG kumemletea machungu na mateso makubwa na kumfanya yeye na baadhi ya wapiga kura wake kuona ameonewa kutokana na mchango mkubwa alioutoa katika kufanikisha kampeni za urais wa JK.

    Kwa kuwa Chami ameendelea kulalama na kuomba wapiga kura wake wamuombee ili asiadhirike, je Chami anataka kutuaminisha kuwa mchango alioutoa ili kufanikisha kampeni za JK ilikuwa ni rushwa au sehemu ya kumshawishi JK amfikirie katika moja ya nafasi za uwaziri?
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakibosho wameshaamka, huku sasa wote ni CDM, tunamsubiri je tumpokee na kumuaga rasmi.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Anaposema aombewe ili asiathirike ina maana kubaki na cheo cha Mbunge halipwi? au kuna tofauti kubwa sana kati ya anacholipwa waziri na mbunge?


    Viongozi wa kisiasa hapa Tanzania wakichukulia nafasi zao za kisiasa kama ajira nyingine Taifa litaendelea kubaki nyuma kimaendeleo. Nilitegemea kuachwa kuwa waziri ingekuwa fursa nzuri kwake kutetea wananchi wake ndani ya Bunge. Mfano wakati wa kampeni alileta "Bulldozer" na raisi Kikwete aliahidi kumalizia barabara zile lakini baada ya wao kuchaguliwa (yeye na Kikwete) hakuna kinachoendelea pengine huku ndiko kuathirika anakozungumzia.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wazee wengine bana...
     
  5. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bora arudi jimboni kuja kutatua kero huku. Huyu bwana alibweteka sana na uwaziri. Mara tu baada ya kuteuliwa kuwa waziri alimtuma diwani mmoja kutoka kibosho azunguke jimboni kote kuwaeleza wananchi eti.... kutokana na mmbunge wetu kuteuliwa kuwa waziri, hatopata nafasi ya kutembelea tena wapiga kura wake. Badala yake huyo diwani ndo engekuwa anasikiliza matatizo yetu na kumpelekea chami! Sisi tukuchague wewe kuwa mbunge wetu... halafu wewe ukamchague mtu unayemtaka wewe kutuwakilisha???? Wapi na wapi. Sijawahi kusikia tokea nizaliwe!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa amepewa nafasi ya kuzunguka jimboni kwake analialia tena kwanza Afya yake hamruhusu majukumu makubwa ya Uwaziri tena aje jimboni huku akutane na nyuso za mbuzi ndio atakoma
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Story nyingine Bw ! source yake huwezi jua labda hii ya ugonjwa ndio inaweza isimrudishe lkn kachangisha 50m kampelekea Mkuu wapi na wapi maana meneja wa kampeni ni shemeji yake na kiasi hicho hakikufika hata nusu.
    Uwaziri ulitegemea @ mkoa au wilaya CCM ilikoshinda
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Uwaziri au cheo chochote cha kuteuliwa na mkweree inategemea jinsi unavyojikomba kwake au familia yake basi!! Chunguza teuzi zake zote utakuta ni hivyo; wakina Maneno sasa DC wa Kigoma elimu yake darasa na saba!!
     
  9. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Wabunge wengi hudhani kuwa kwa kuteuliwa kwao kuwa mawaziri kunawafanya kuwa mabosi wa wananchi hivyo badala ya kushirikiana nao kujadili changamoto za maendeleo hutoa maagizo kwa wapiga kura wao kwa kisingizio wana majukumu mengi nya kitaifa!
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    With all the brain he has, he might end up as a loser...he should know his destinations belongs to him. Kufanya kazi za kisanii sanii badala ya kulisaidia Taifa mwisho wake ndio huo
     
  11. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mmoja wa wapambe wake unajuaje kuwa hazikufika hata nusu!?
     
  12. P

    Papadoc Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani kuonana sana na huyu ndugu nimkumbushe aliyotuahidi wakibosho naye angalau atujuze alichotekeleza na kwa % ngapi!! Ikishindikana bac tutavumilia tu mpaka 2015.kwan kama ni makosa tulishafanya.WELCOME home munama!!! "GLORIA DEO PUX OMNIBUS!!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Aliwachangisha sana kina mangi wenye maduka Kariakoo. Ila baada ya kupewa uwaziri wa viwanda mikopo kwa hao kina mangi ilikuwa nje nje bila dhamana ya chochote. Sasa baada ya kuondolewa ni wazi kina mangi hao hali zao kwa kweli sijui zitakuwa je. Hata hivyo mangi kwa kawaida hana njia moja ya kutokea kimaisha, hubadilika kulingana na mazingira.
    .
     
  14. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa anapenda sn uwaziri. Hata kipind kile cha lowasa kujiuzuru na jk kuteua baraza jipya la mawazir alikua roho juu akakusanya ndugu zake wote kwenda kibosho wamwombee ili achaguliwe tena.
     
  15. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Inaelekea ana allergy ya uwaziri!
     
Loading...