Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chambua picha hii ( photograph interpratation)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtazamaji, Jun 4, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii picha kwa wale tunaokumbua au tuliosma kanumbas ezni zile za sokodnary kwenye mtihani wa gegrapgy kulikuwa na swali la Photograph and map interpration. Lilikuwa lina masi 40 ama sikosei

    So kwa kutumia knowledge ya elimu ile tunaweza kuichmabua picha hii kisisa, kicuchumi. kiviwanda na kiteknolojia etc
    [​IMG]

    Mimi najiuliza maswali haya

    • Je ikulu kuna hata kinyago kilichochongwa na mtazania??
    • Je hata hizo picha za ukutani ni kazi ya wasanii gani wa hapa Tanzania
    • Suti aliyovaa rais wetu imetengenezwa na Desinger gani i
    • Kuhusu sofa, milango umetumika mpingo au mninga wa tabora au wa wapi ?
    I mean is there anything made in tanzania by Tanzanian? mimi naona hakuna. na ni aibuuuu

    Limit of interpratation is yours

    Nawasilisha
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mtazamaji,'
    Nadhani umehukumu mapema. Milango nahisi ni mbao za Kitanzania na mchongo wake huenda ukawa wa Kizanzibari, sina hakika lakini. Kumbuka Ikulu ilijengwa na Mwingereza, sidhani wakati huo angesafirisha mbao kutoka Ulaya wakati mbao zimejaa Tanganyika. Hiyo ya fenicha na picha nawaachia wataalamu.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na mwekaji picha inawezekana labda hapo sio tanzania kabisa...
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na kingine mbona(jk) anaonekana hajiamini au alikuwa anataka kumpiga kizinga nini(kukopa)..
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama vile wanazungumza kwenye macho.." umekuja kukamilisha kile tulichoongea kipindi kilee...don let me down brother"
    Hizo picha na furniture zote za bongo ila hilo carpet made in Thailand..Suti ya raisi imetoka ughaibuni pasipo shaka huenda ikawa matoleo ya Giovanni Gucci
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi mnisaidie kitu kimoja, kwa nini JK kila akisalimia anakaa kiupande upande? mara nyingi akitoa mkono hawi straight bali anatoka kwa kukaa upande. Ni sababu gani hasa?
     
  7. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maelekezo ya kiusalama na kinyota zaidi, alipewa long na Sheikh Yahya Husein, mnajimu mkuu wa nyota EA
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizo furniture za bongo.apambe ikulu kwani ataishi milele?mi nataka kuona za nyumbani kwake .unaweza kukuta kokoto imetoka marekani.huyu presidaa nilikuwa namwaminia sana ila sasa napata wasiwasi
     
  9. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    bila utani yawezekana ni lile tatizo lake la kudondoka maana kuna mzee nilikuwa na mfahamu hata kugeuka alikuwa anatumia upande wa kulia tu, kama anataka kugeuka nyuma na kupitia upande wa kushoto lazima ahanguke.
    nadhani madoctor (physician) wanalijua suhala ili.
    anywa sina maana hii ni sababu pekee inayomdondosha chini mara nyingi ila anaweza kuwa na tatizo la balance kwa jinsi nilivyomsoma.
    hii inaweza kukupa kama una issue kwenye uti wa mgongo au uliwai kuna issue kwenye uti wa mgongo
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona wanapeana Salamu za ki freemason
    Cheki picha ya katikatina jamaa walivoshikana
    acodex_64.jpg
     
  11. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba wasaidizi wa Mzee (watu wa protocol) ndiyo nawalaumu zaidi. Unavyoona jamaangu hajiamini ni kwa huyo anayesalimiana naye ni yule jamaa pandikizi la wezi wa watanzania aliyejidai ameinunua dudumizi dowans.

    Watu wa protocol sa nyingine inapaswa waangalie wanayemkaribiisha Ikulu na hali ya sias pamoja mtu mwenyewe si kila mzungu Ikulu kunani?
     
  12. k

    kamimbi Senior Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujawahi kuingia ikulu that is why unajiuliza maswali kama hayo, yote uliyo uliza ndivyo yalivyo, palipo oneshwa ni sehem ndogo mno ya ikulu, vinyago vipo, simba wa kukaushwa wapo, then kumbuka ikulu ni jengo la toka enzi za mjerumani akiwa tz, unadhani walitoa milango na vingine wapi kama siyo tz? na research no right to peak.
     
  13. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila coment hapa imenifanya nirud juu nakutazama tena picha! mi sina coment meng yashasemwa, ila napenda kuongeza kuwa jk ni mkarim kwa wagen kila mgen akienda ikulu watasalimiana watapiga picha, ivi nch nyingine m2 kama dogo janja angeweza kwenda ikulu kupiga picha na prezidaa? big up jk
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mwingileza alichoacha pale ikuru leo hii hakuna hata kimoja,sasa hv wana import vitu from abroad baasi,iyo ikuru inalekebishwa kilamala.
     
Loading...