Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama tawala kweli mna mambo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Feb 19, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote najiuliza lakini sipati majibu nisaidieni wa JF, hivi hawa sisiem kwanini walitumia mafweza meengi sana kwenye uchaguzi uliopita huku wakijua wana uwezo mkubwa wa kuchakachua matokeo ? Mi naona wangefanya kampeini za kawaida tu halafu mwisho wachakachue kama kawaida na tusingekuwa na wakati mgumu kifedha kama ilivyo sasa.
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumwibia mtu lazima uanzie mbali ili kama akili yake finyu asishitukie, ila bahati mbaya watanzania wameshitukia huo wizi.
     
Loading...