Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama tawala ambacho si tawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnazi kipemba, Apr 30, 2012.

  1. mnazi kipemba

    mnazi kipemba Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    wanajamvi,huu ni mwaka wa uchaguzi kwa chama tawala...maeneo ya mtukula mpakani mwa tz na uganda...gari la matangazo liinapita kuwaomba wanachama kujitokeza kuchukua fomu za kugombea nafasi mbalimbali ngazi ya shina na matawi...raia hawana habari kabisaa,wanaendelea na mambo yao....my take: viongozi wa juu huku chini chama chenu kimekufa...sosi - mimi mwenyewe.
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwani nani anapenda kuitwa FISADI!
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi nipo Musoma yaani ni kituko kitupu, jamaa wamekataa na hawakujitokeza kabisaa na wanasema 'na bado' yaani ni raha tupu,
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kwetu watu wanaendelea na shughuli zao maisha magumu hawana muda tena na chamacha mafisadi
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watawapitisha waliopo bila ya kupingwa. mengineyo mbele kwa mbele. upepo utatulia tu!
     
Loading...