Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama kizee,viongozi wazee,mambo zeeeeeeeeeee!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VUTA-NKUVUTE, May 19, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Imebainika kuwa kushindwa kwa Chama cha Mapinduzi katika kuongoza Taifa hili kunatokana na uzee uliokizunguka chama hicho kila kona. Viongozi wake wote wakuu ni wazee wa zaidi ya miaka 60;

    Mwenyekiti, Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu. Pamoja na uzee kusifika kwa hekima na busara, lakini uzee huondoa bidii, nguvu, ubunifu na kujituma.
    Uzee wa CCM na viongozi wake unatugharimu.........
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Uzee wa CCM umesababisha mauaji ya Nyamongo....
     
Loading...