Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama kipya chasajiliwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Jul 3, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Msajili wa vyama vya siasa nchini ndugu John Tendwa amekisajili kwa muda Chama Cha Ukombozi wa Umma (CHAUMA) kikiwakilishwa na mwenyekiti wa muda ndugu WALESI MAYUNGA.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa chama ni kina nani, au ndio cha akina Kafulila
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hicho nahisi ni wale wa ccm wanahamia huko...
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hao wanachama kama wangeiunga mkono kwa kujiunga na Chadema,.ingekua vema sana
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni Uchu, uchu wa madaraka!
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Will it help in 2015 or its a wastage of time and energy ,jamani ni haki yao ya kikatiba lakini naona wananchi wamejikita zaidi kwenye vyama vitano any way lets wait and see
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    njaaaaaaaaaaaaaa.... Mbayaaaaaaaaaaa
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sio cha hemedi msangi na majambzi wenzie!? Lord Have Mercy!
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chama cha zitto kabwe, huku kigoma tunajiandaa kuhamia chama zitto, ukabila wa chadema umetuchosha.
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chadema sio chama ww , ni wanaharakati. Na kuna mpango wa kukifuta kwenye orodha ya vyama vya siasa isajiliwe kwenye wizara ya mambo ya ndani ambapo wanaharakati walio na NGOs zao ndiko wanakosajiliwa na cdm ikasajiliwe huko
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Silly comment of a day.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Swali:.Nitajie majina ya vyama vya siasa viwili vilivyo shindana na kupishana kwa kura chache 2010 general election...

    Ukianza na kilichoshinda kwenda cha pili.
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo Chama cha ukabila huko kigoma?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    is this how you can comment?
    but i know this is how children comments
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    ndio hii hoja yenye chorus ile ile kila siku au kuna nyingine?
     
  18. R

    Ramso5 Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huo ni mkakati uluopangwa na ccm kuwachanganya watu ili kupunguza kura ktk uchaguzi ujao hasa vijijini hebu tamka maneno hayo CHAUMA na CHADEMA usikie utaona tofauti ni ndogo sana ktk matamshi jambo ambalo litawachanganya na wasiojua kusoma.
     
  19. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    mwaka huu duhh mimi sijui tu,ila kwanini vyama vya siasa vimekuwa vingi sana bongo mimi nazani wengine wanatafuta ruzuku tu, hawana jipya, ni maoni tu
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viache vije.Kwani kile cha Hamad Rashid kilichoiga mpaka bendera ya CDM kimefia wapi?
     
Loading...