Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama kipya cha siasa, kimekufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, May 11, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani, ni hivi karibuni kulikuwa kuna chama kipya cha siasa kimeanzishwa na mwana JF mmoja maarufu ajiitae MzeeMwanakijiji, alikiri kukisaidia (sikumbuki kivipi). Kama sikosei kinaitwa Acdc, kama nimekosea nisahihisheni.

    Nauliza, hiki chama kimekufa utotoni? Sikisikii, si JF wala mitaani.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe mwenyewe hata unachokiandika hukijui unataka tukusaidie nini sasa? ni kwa nini usijiandae kabla ya kuleta mada hapa jamvini? chuki hizi kwa Mwanakijiji zinanikumbusha Faiza Foxy.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kimekufa hicho kimbunga cha CDM kimekizoa
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama hukijui kaa kimya kama unakijuwa kitaje, chuki hapo ni ipi?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijasikia kifo chake kutangazwa! Inasikitisha sana.
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapo wanaulizia utaratibu wa kujiunga cdm kupitia m4c.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Hakijafa ila kimepisha tu hii tsunami ya chadema,kilijiandaa kukabana na vyama kama ccm ila kikashangaa kukutana na flood hii ambayo hawakuitegemea,
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona wamekufa kabla ya kutambaa!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona mnanichanganya jamani, wapo au wamekufa? sasa hayo mafuriko (flood) wali save?
     
  10. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nasiki wapo mikoani wanasaka wadhamini? but mdhamini wao HR amewatosa
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Bado wanatafuta usajili wa kudumu hivyo wanatafuta wanachama ili kutimiza matakwa ya kisheria kwa ajili ya kisajiliwa.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    HR ndio nani?

    Chama hakina hata wadhamini? mie ningewashauri waachane na siasa wafungue kanisa.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Religion hatred FF will kill you, why not Msikiti?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona huna cha kusema, why would FF kill me?

    It is not Mskiti kwa sababu sijaona Muislaam kwenye hicho chama kilichokufa kabla ya kutambaa. Unless kama wataamuwa kurudi na kujisalimisha kwa Mwenyeezi Mungu, why not?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Why church & why not Msikiti?
     
  16. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe mtoa uzi ndo hufuatilii mambo.
    Juzi tu ADC wameomba usajiri wa kudumu.
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hamad Rashid.
     
  18. d

    dandabo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    mkuu kama unamaanisha ADC basi jamaa wako alive! Juzi jpili nilikua tanga na kwa mara ya kwanza nilihudhuria mkutano wao wa hadhara akiwepo mwenyekiti wao wa taifa Said Miraji. Wanachama wao wengi bado ni wale waliojitoa cuf baada ya Hamadi Rashidi kutimuliwa
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Taratibu utasikia wanachofanya. Mwenyekiti alishambuliwa na kujeruhiwa vibaya na kitu kizitokichwani. Ili in few weeks utasikia one of the most audacious move ikichukuliwa nao.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    OK, nilidhani huyu bado ni Mbunge Rasmi wa CUF mpaka Mahakama itakapotoa maamuzi.
     
Loading...