Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama kipi ni kizuri kwa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Sep 13, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1995: NCCR Mageuzi ikiwa kileleni na kukubalika kwa wananchi....ccm walisema ni chama cha kikabila na
    blah blah kibao....hadi hii leo NCCR haina mvuto tena.

    2000-2005: CUF ikiwa ngangari bin jino kwa jino huku ikipendwa na wananchi...ccm wakasema ni chama
    cha kidini (Uislaam) na blaah blaah kibao....mwishowe CUF wakaambiwa na ccm kuwa wafanye
    siasa za kiustaarabu na CUF nao wakaingia mkenge na matokeo yake CUF inajifia taratibu.

    2010- leo 2012: CHADEMA ikiwa inatikisa bungeni,mitaani,maofisini,mashuleni,mavyuoni' yaani ni full kupendwa na wananchi"....ccm wamekuja tena na this time wanasema hiki ni chama cha kikristo,ukanda na ukabila.




    Sasa swali langu ni-: Hivi nyinyi CCM na wapambe wenu wote ni chama gani cha upinzani kitakuwa kizuri kwenu? Maana kila chama kinachoonyesha kukubalika kwa wananchi ni lazima mtakipaka propaganda zenye
    sumu kali sana!. Nauliza tena, je ni chama gani cha upinzani ambacho kitakuwa kizuri kwenu?
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni bora waseme tu kuwa upinzani marufuku Tanzania ili tujue moja
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kuondoa ujinga huu ni kuanika kile wasemacho kipo ktk vyama vingine lakini wao wanacho. Kwa mfano wakuu wa sensa kuwa ndugu wa mteuaji.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    ADC nafikiri.....

    Maana naona hata huyo mke wake (cuf) kawa kama toilet paper anatumiwa pale anapoitajika.
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata hiyo ADC ikijakuwa very strong utasikia nayo wanaipaka ***** wa propaganda
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani CCM ni chama ama genge la mafisadi? Hebu uliza swali lako vizuri kwanza?
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tangu mwaka 1961 - 2015 Tanzania imeongozwa na mawaziri wakuu 10 tangu uhuru. Mawaziri wakuu wawili tu kati ya hao 10 walikuwa waislamu - Rashid Kawawa (awamu ya 1961-1980) na Salim Ahamed Salim (awamu ya 1981-2015). Na mmoja tu katika hao alitoka Zanzibar. Sita katika hao 10 walitoka kaskazini (watatu mkoa mmoja - Arusha) - UDINI NA UKANDA BADO NDANI YA CCM HAUPO?
     
  8. t

    tenende JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uwiano wa kidini na kikanda uliopo ndani ya ccm uko sawa?. Angalia safu ya viongozi ktk kila wizara na taasisi za umma!.. Sasa wakristo kwa waislamu vitendeeni haki vyama vya CDM na CUF!..
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kitu gani ambacho ujaelewa hapo? Jamaa anauliza ni chama gani cha upinzani ambacho kitakuwa kizuri kwa ccm?
     
  10. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chama kizuri ni Chama Cha Magamba
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa karne hii wamegonga mwamba!
     
  12. m

    mossad Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa hivi Chama kizuri kwa CCM ni CUF hii ni kutokana na kiapo chao cha ndoa waliyofunga huko Zanzibar kuwa watapendana daima milele mpaka pale kifo kitakapowatenganisha.
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda....lakini kumbuka waliwapunguza nguvu kwa propaganda za udini kisha wakaungana.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chama cha upinzani kitakachokubalika na ccm ni ccm wenyewe
     
  15. m

    mossad Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nii kweli kabisa uyasemayo kwa wakati ule waliwafanyia propaganda hizo coz walikuwa ni threat kwao, baada ya kuwapunguza nguvu si tishio tena kwa ustawi wa CCM ndo maana waka-join nguvu Zenji na ss wamekuwa mwili mmoja kiasi kwamba bungeni wabunge wa CUF kuwapinga CCM ni ishu sana hata kama kitu chenyewe hakina maana...........................kutokana na swali lililoulizwa ndo maana nikajibu kuwa kwa ss hv chama kizuri kwa CCM ni CUF a.k.a CCM-B
     
  16. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washindwe na walegee....wameshindwa na wameleghea
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,hawajashindwa....wee ushindi wao kupitia pro ccm hapa jamvini wakiongozwa na Zomba?
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,hawajashindwa....wee huoni ushindi wao hapa jamvini kupitia coment za pro ccm wakiongozwa na Zomba?
     
  19. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama kizuri kwao siku zote ni kisichotishia uhai wa chama kama Cuf na makafu yao sasa hawafurukuti ni kiruzi kwao bila kusahau vingine kama TLP, NCCR, CCK, UDP Hawitishi kitumbua chao CHADEMA Hakiwapi usingiz kwa kukua wanatwanga kotekote ushaid ni kutishiwa kufutwa na msajili wa ssm, tbc kuwa promoti cuf na hata tlp, nccr wakiomba wataambiwa kaisemeni chadema. Sio hilo tu uzushi wa kuhonga rasilimali na kuua ni ushahidi usio kuwa na mashaka ssm hawana hamu na chama mbadala
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaah! kwa hapa umegonga ikulu....lakini kwanini wanafanya hivi? hivi ni kweli ccm itatawala milele?
     
Loading...