Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"chama kimetukomboa"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingfish, Apr 26, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WALE VIJANA WA ZAMANI WATAKUMBUKA MWAKA 1983 HADI MWAKA 1984 KULIKUWA NA VITA DHIDI YA WAHUJUMU UCHUMI.NAKUMBUKA REDIO TANZANIA(SASA TBC)WALIKUWA NA KIPINDI CHA "MIKINGAMANO"AMBACHO KILIKUWA KIKITOA HABARI NA KUWAFICHUA WAHUJUMU UCHUMI.WIMBO ULIOTAMBULISHA KIPINDI HICHO ULIKUWA NA MANENO YAFUATAYO:
    MWIMBISHAJIChama, chama kimetukomboa chama.
    WAITIKIAJI:Chama,chama kimetukomboa chama.
    MWIMBISHAJI;Watanzania,wanamapinduzi ni C.C.M yajenga nchi.
    WAITIKIAJI:Watanzania,wanamapinduzi ni C.C.M yajenga nchi.

    Vipi wana JF huu wimbo unaweza kuimbika sasa katika midomo ya watanzania?
     
  2. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani anathubutu hata kukitaja chama hicho maarufu kama 'GAMBA PARTY' kama siyo kiongoz au mke wa kiongoz na watoto wao?wengine wanaokitaja ni wanaotarajia kupewa elfu mbili za mlo wa mchana ili siku ziende. CCM imekufa na tunasubir kuizika ifikapo 2015.
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndiyo unaweza kuimbika! MWONGOZAJI:Chama chama kimetuangusha chama WAITIKIAJI:chama chama kimetuangusha chama MWONGOZAJI:WANAMAPINDUZI NI CCM imetuangusha
    WAITIKIAJI:WANAMAPITUNDIZI NI CCM imetuangusha. Maswali:1.Je Gari likikuangusha na ukapona wewe unafanyaje?2.Je mwenye gari lililo anguka ana wajibu gani kwa abiria waliokuwemo kwenye hilo gari?3.Je abiria hao wakiendelea kusubiri gari hilo pale walipo ili litengenezwe,lipone na kuondoka nalo tena watakiwa na akili au matope?
     
Loading...