Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama/kikundi cha kusaidiana kwenye shida na raha (msiba/sherehe)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Jan 24, 2012.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani natafuta chama au kikundi cha kusaidiana kwenye matatizo au furaha, nasikia kuna vikundi vya aina hii vingine viko kimakabila vingine sio lazima, kwa wote wanaojua naombeni mnijuze pamoja na masharti na kila kitu.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uko maeneo gani ya tanzania hii? kama utakuwa karibu ntakuunganisha nilipo mimi
     
  3. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mie naishi Dar
     
  4. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    karibu kemye chama hatuchagui kabiala kujiunga 1,000,000 ndio unakua mwanachama hai
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa utanijua mie ni nani?
    Mmh, hapa parefu
     
  6. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    napatika dar my dear niko serious please kama uko dar naomba masharti yenu
     
  7. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mmhhhh 1m?
     
Loading...