Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama chajiandaa na chaguzi ndogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakulwa P, Apr 5, 2012.

  1. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya vyama vikubwa hapa nchini juzi kilifanya kikao chake nyeti na kutoa tamko la kuchangisha pesa kutoka kwa wale wanaokiunga mkono kwa ajili maandalizi ya chaguzi ndogo mkoani Kagera.

    Baada ya kikao hicho baadhi ya waalikwa walisikika wakisema chama hiki kinajuaje kama kutakuwepo uchaguzi mdogo kuanzia ngazi ya Kata au ubunge? Na kwanini washirikishwe kutoa michango kwa ajili ya chama hicho?

    Najua kuna wanaJF watakaotoa majibu kama ya Lusinde Mb. lakini kwa vyama makini hii ni changamoto kubwa ya kufanya ufuatiliaji na kujiandaa.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mojawapo ya vyama vikubwa ndiyo chama gani???
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ukiandika kama Lusinde unatarajia majibu gani?

    kwa nini unaandika kwa kufichaficha? huna uhakika? ni bora ungekaa kimya tu wala usingepoteza kitu
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    kagera jimbo gani mkuu.
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Taarifa yako haipo wazi. Hata vyama vya kufa na kuzikana vyaweza kuwa vyama vikubwa, na ndivyo wanavyochangishana kabla ya misiba. Sasa chama hicho ni kipi?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gongo za pasaka zimeanza kazi hizo.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    KILUSINDE ni ugonjwa hatari!
    Bila shaka mtoa mada anaumwa ugonjwa huu!
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijui amekurupushwa wapi? Au anapima upepo
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii kitu gani inagoma kudownload.
     
  10. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa chama cha Mapinduzi CCM kinapenda kuwa na majimbo mengi saana na Wabunge wengi sana wa kupiga makofi na kuunga mkono hoja hata kama haina Mashiko lakini sio kutekeleza ahadi zake kwa wananchi kama wanavyohahidi wakati wakiomba kura.

    Tunawakaribisha tena katika uwanja wa Mapambano kama ilivyokuwa kule Arumeru natumai jibu wamelipata kupitia kwa kiongozi wao mkubwa waliyemtuma Mh,Ben W. Mkapa na bwana mwenye sanduku la Matusi Livingstone Lusinde lakini tunawasihi watoe mchango wa fedha ili tukutane kwenye hilo jimbo wanalolitarajia kupitia mahakama.
     
  11. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri sasa tukawaza kwa mapana kuwatafuta viongozi wa vyama vya siasa na kuuliza vyenye usajili wa kudumu au kutumia intelijensia ya vyama kujua undani wa kikao hiki kilichofanyika, huenda kuna kesi za chaguzi ndani ya Kata au jimbo ambazo upepo unaelekea kutengua matokeo yaliyopo sasa.

    Vyama vya siasa na wanachama wake wanao wajibu kwa hili, lakini mimi huwa sina wakati mzuri kuchangia majibu ambayo siyo maana na jambo ambalo nimeliweka hapa ili tuliangalie kwa mapana tusije kujifunika kunakucha.

    Hawa ndugu zangu wanaojibu kama muonavyo mie si mnywaji wa gongo wala halinifanani ila ni wao kuulizia kwenye vyama vyao kuwa vikao hivyo nyeti vimejulikana siyo siri tena.

    Jaslaws umeonyesha njia ya namna ya kuleta mjadala mpana ambao mwisho wa siku tutapata kile kilichojiri kikaoni, wale wasio na hoja za kisiasa nao wanazo hisia zao kwa mujibu wa katiba yetu hivyo mawazo yao nayaheshimu, mimi nasema tena kwa vyama makini vifanye juu chini kufuatilia hili jambo lina maana kubwa.

    Wakati wameanza kwa vyovyote wanajua kinachokuja.
     
Loading...