Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha wapanganji-chachawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PrN-kazi, Feb 6, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wanaohishi kwenye chumba za kupanga hawanabudi kuanzusha chama ambacho wanaweza kukitumia kupasa sauti zao hususani za kupambana na wenyenyumba wanapelekesha kila kukicha: Yaani wenye Nyumba wengi wamekua na kusumba ya kuweka taratibu zingine ambazo kwa hakika inakuwa ni mzigo kwa wapangaji: mara kodi zinapandishwa kila anapojisikia, mashariti ya kuingia na kutoka ndani ya nyumba, na usumbufu mwingi ambao hakika ktkt swala za haki za binadamu alipaswi kufumbiwa macho.
     
  2. T

    Truly JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ndugu yangu mmoja kapanga chumba kimoja na haruhusiwi kusikiliza redio, kuangalia tv , kuwasha feni wala kuwasha friji. Maza house anakaa hapo hapo ila vyote anatumia TV, redio, feni, na mwanae anacherehani inayotumia umeme na kuzalisha vifaranga lakini ajabu bill wanalipa ni moja. I mean wana luku moja. Jamani hii sio haki. Hawa wenye nyumba baadhi yao wana nyanyasa mno
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    badilisheni jina bana ..CHACHAWA !!!! haijatulia na wanachama wenyewe watakuwa wana chachawa
     
  4. T

    Truly JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu tupe jina unaloona limetulia
     
  5. dorin

    dorin Senior Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCW- Hapo vipi?
     
  6. T

    Truly JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good idea. Asante shosti
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani hilo jina tu mnaonekana hamko srs kabisaaaaaaa eti chachawa lol.
     
Loading...