Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chama cha wanaume wanaopigwa na wake zao Tanzania - CCWWWT

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 9, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanandugu tarehe 20 mwezi wa kuminamoja tunatarajia kupata usajili rasmi wa chama cha wanaume wanaoopigwa na wakezao tanzania..
    kumekuwa na wanaume wengi sana wanaofanyiwa vitu vingi na kushindwa kuwa wa wazi..mmoja wapo wakati tukifanya utafiti kwenye familia za wanaopigwa na wake zao...wengi wao walikubali hali halisi...na wengine ni kutokana na matatizo yao wanayofanya juu ya wake zao.....
    tunawapongeza wale wote waliofanikisha kupata usajili huu vile vile tunawapongeza wamama kwa kuwapa adabu waume zao pale wanapoleta ujinga kwenye familia

    WITO
    Wanamama msikate tamaa hii ni kionjo tu.......,wakileta ujinga CHAPENI MAKOFI..NARUDIA CHAPENI MAKOFI KAMA NYIE MSIPOWAFUNDISHA WAUME ZENU NANI ATAWAFUNDISHA..NYUMBA NDOGO SIKU ZOTE ZINANYENYEKEA KUPATA HAKI ZENU...ZO NI NYIE MTAKAOWEZA KUNGANGANIA AMA KUZIACHIA HAKI ZENU.......
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Too low.....Sasa hii inafanya nini kwenye jukwaa MAKINI la SIASA??
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwani maswala ya haki za na usawa wa kijinsia si siasa?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kwako unajua siasa ni kitandani na jukwaani pekee??
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni aibu kwa mwanaume na misuli yako upigwe na mwanamke. akikushinda tumia hata shoka. akupige an unyumba umpe na matumizi ya nyumbani utoe?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaaaahhh mkuu lyangalo

    kama abehave wacha apewe kipondo
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mwanaume anayepigwa na mkewe kapenda mwenyewe kupigwa.
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135

    Right,

    Kama mwanamke anayepigwa na mumewe alivyopenda mwenyewe kupigwa.
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno....lol
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni wazembe silazima wapewe vibano ila kama ni kichwa cha nyumba hawezi pewa mkong'oto hata siku moja.
    Kama mpo mnaomegwa na wake zenu poleni sana..
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du haya endeleeni
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makubwa,hivi inakuwaje mpaka jamaa anashushiwa kipondo na mamsap wake?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tuwaulize hao wanaopigwa!!
     
Loading...