Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha wananchi cuf chatoa mfano nachingwea je mfano gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapingili, Jul 10, 2012.

  1. kapingili

    kapingili Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chama cha wananchi cuf kimenifurahisha suala moja kilipo fika nachingwea kimefanya jambo ambalo ni mfano kwa vyama vingine vya siasa.

    Jambo ni kuwachangisha kiasi fulani cha pesa ambachokitasaidia masuala fulani ya jamii mfano ELIMU,MIUNDOMBINU,nk.laitikama viongozi wengine wngekua na moyo kama hu mi nadhani tungekua mbali mfano wanapo kuja chama cha chadema wakachangisha pesa. Pesa iliyo patikana ikasaidia kufanya mambo mengine.

    Kwahiyo ombi langu kwa wana siasa wengine ni WAGOMBEA WASHINDANE KWA MAENDELEO NA SI MANENO KAMA UME SHINDA USIENDE IKULU AU BUNGENI MOJA KWA MOJA UKAWASAHAU WANANCHI MOJA KWA MOJA wabillahi tawfiq
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,633
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni Nachingwea ninayoifahamu mimi au nyingine? Ni ile Nachingwea iliyotopea kwenye umaskini wa kutisha kama yalivyo maeneo mengi ya nchi yetu miaka 50 baada ya uhuru au ni Nachingwea ya USA? Ni Nachingwea ambayo wananchi wake hata mlo mmoja kwa siku ni tabu ndio ya kujenga mabarabara chini ya CUF? Hebu tuache mizaha.

    Hivi kazi ya msingi ya chama cha siasa na hasa cha upinzani ni nini? Ni kuchangisha wananchi ili kujenga mabarabara? Hata chama tawala sio majukumu yake hayo! Naona baadhi ya vyama vimeanza kupoteza kabisa mwelekeo na kusahau wajibu na majukumu yao. Hicho ilichokifanya CUF huko Nachingwea ni miongoni mwa majukumu yaliyopo ndani ya Katiba yao? Au Msajili analifahamu hilo jukumu waliloamua kujitwika?

    Hebu waache kutafuta umaarufu wa kijinga wajikite kwenye majukumu yao ya msingi. Ukombozi wa fikra, pale ambapo haupo, una thamani kubwa kuliko kujenga maelfu ya kilometa za barabara au kupeleka "mahindi" ya msaada. Tafakari.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Unazungumzia Yule wife wa ccm?
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawo ni nyumba ndogo ya chama cha matahira
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1km=1b sasa hizo fedha walizochangisha wamepata kiasi gani na watatengeneza barabara ipi na kiasi gani cha madawa watanunua?
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi hichi chama bado kipo hai?
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka kife kwanini? kimekukosea nini?
     
Loading...