Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha Wanajeshi wa Kikiristo - ASSOCIATION OF MILITARY CHRISTIAN FELLOWSHIPS (AMCF)

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by MpigaKura, Dec 14, 2011.

  1. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amani iwe nanyi JF members & non members:
    Naomba kujulishwa jina la kiongozi wa Chama cha Wanajeshi wa Kikiristo tawi la Tanzania.

    Nimejaribu kucheki website yao The Structure of AMCF nikagundua kuwa makao yao makuu yako Kenya na nikaona structure yao kama ifuatavyo:
    The President, a retired General of the South Korean Armed Forces, lately Chairman of their Joint Chiefs of Staff
    The Vice President for the Pacific, a retired chief chaplain of the New Zealand Armed Forces.
    The Vice President for East Asia, a retired Admiral of Republic of China Navy
    The Vice President for South East Asia, a retired general from the Philippine Air Force
    The Vice President for South Asia, a recently retired General from one the Asian Armed Forces who is now an Ambassador
    The Vice President for Francophone Africa, a retired Colonel in the Burkino Faso Army
    The Vice President for North East Africa, a serving Brigadier in the Kenyan Army
    The Vice President for West Africa, a retired Colonel in the Ghana Army
    The Vice President for Southern Africa, a retored Captain in the South African Navy
    The VP for Central and Southern Europe, a retired officer in the British Navy
    The VP for Northern and Eastern Europe, a serving officer in the Swedish Army
    The VP for North America, a retired Lt.Col from Jamaican forces, lately a National Security Adviser for Grenada
    The VP for Central America, a retired officer from the Guatemalan Army
    The VP for South America, a retired officer from the Peruvian Army
    The VP for Middle East, a retired General from the Middle East Region

    Natambua kuwa Octoba 15, 1997 wanajeshi Wakristo wapatao 150 walikutana katika hoteli ya Sheraton mjini Kampala, Mada Kuu (Theme) ya mkutano wao ikiwa "Serving to lead _ The Christian in the Armed Forces."
    Mkutano huo haukuwa wa siri, kwani ulifunguliwa rasmi na Mhe. Rebecca Kadaga, ambaye ni Waziri wa Mambo ya Nje wa Uganda na kutangazwa na vyombo vya habari.
    Na kule Uganda wanajeshi wetu Wakristo hawakwenda kama watu binafsi, bali walikwenda kama wanachama wa "Association of Military Christian Fellowships for East and North-East Africa. Kule wakakutana na wanajeshi Wakristo wenzao wa Ghana, Congo (Kinshasa), Ethiopia, Kenya, Rwanda, Eritria na Uganda.

    Na pia najua kuwa watafanya conference tarehe 01 -0 4 OCT 2012 pale Australia.

    Niko interested sana kumjua kiongozi wao kwa hapa Tanzania, hivyo mwenye data naomba azimwage hapa tafazali.

    Thanks & waiting to hear from JF.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!

    Kwa hiyo udini hadi jeshini kazi kwelikweli

    Hawa wanajeshi watakuwa wanahubiri au watakuwa wanaeneza dini kwa kutumia bunduki wakiwa vita??
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    umewaona wanajeshi tu, mbona pia kuna cha madactari
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Hata wanafunzi nakadhalika nakadhalika
     
  5. m

    mariavictima Senior Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanahamasishana kusali na kumtegemea Yesu Kristo katika majukumu yao. Bravo AMCF !!!
     
  6. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii ya udini mpaka Jeshini! Dalili zinaonyesha wazi kuwa ipo siku tutakuja kugawana hii Dunia.
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wao hawaui?
     
  8. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    yaani hilo umeliona jeshini tu, mbona kila sehemu kuna jumuia, nenda vyuo vikuu, utaona vya kila aina, samahani kimoja tu sijakutana nacho chenye jina la jumuia ya wapagani ingawa wapo ila inawezekana wanatumia majina nisiyoyajua naomba kujuzwa na wanaojua, kumbuka nimesema kwa wanaojua
     
  9. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,552
    Trophy Points: 280
    kwa namna hii, ukiwaambia baadhi ya watu, serikali haina dini, inabidi uwape rushwa ili wakuamini.
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi vyama ................kazi ipo
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani wanachukizwa na udini unaofanywa na JK.Mungu awarehemu
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi una kumbukumbu hao wanajeshi walikwenda kwa kodi ipi na walitumia gharama gani kukaa hoteli hiyo ya kifakhari pale Kampala?.
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha upuuzi, si bora hawa wanaohubiri amani kuliko Al shabab
     
  14. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Here we go;
    Kwahiyo hiki Chama cha Wanajeshi wa Kikiristo kiko registered hapa Tanzania?

    Na kama kiko registered ni katika mfumo upi?

    Maana siamini kama ni katika AZAKI (Asasi za kiraia)/NGO.

    Na sisitiza kuwa siamini kwa kigezo kuwa hiki kikundi si cha kiraia/ni cha kijeshi.

    Namaanisha ni kikundi cha wanajeshi(sio raia) wa kikristo.

    Naombeni mnijuze wana JF.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawa hawakuhitaji na hawahitaji support ya serikali-wapo wao kama wao
     
  16. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,552
    Trophy Points: 280
    hebu kigeuze hicho chama kisomeke hivi "chama cha wanajeshi waislamu". Ndani ya jwtz- then uangalie reaction ya umma itakuwaje?. Mjomba mambo mengine hata umpake nguruwe lipstick ataendelea kuwa nguruwe tu.
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wakifanya hivyo hawataweza kuipindua nchi mi nimeipenda hiyo. Nitarudi baadae
     
  18. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok then dont u think kama hawajawa registered then watakuwa wanaoperate kinyume cha sheria?

    Maana kila association lazima iwe registered..
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nimekusoma.ngoja nitafute details zake ndani ya jwtz,then nitarudi

    Swala la kuwa registered nazani si lazima coz military wanakuwaga na utaratibu wao tofauti na huu wa raia wa kawaida,ndio maana kwa tz hawapo bounded na ELRA ya 2004 n.k
     
  20. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kupekua sana lakini sijakuta exemption yoyote kwa upande wa association registration kwa wanajeshi.

    Kama wewe umesoma pahala then update me.
     
Loading...