Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHAMA CHA WABABA:katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kingmairo, Jul 29, 2012.

  1. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Wababa wa india wameamka na kuanza kudai haki zao! Tazama maandamo yao katika picha iyo.
     

    Attached Files:

  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Irresponsibility@work
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Chama cha Wababa Kwa Kifupi CHACHAWA
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    OK, got u! ndo maana mnachachawa na sisi mpaka mnatugombania!
     
Loading...