Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha waalim Tanzania {CWT} igeni wenzenu wa chama cha waalimu Kenya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shamge, Sep 13, 2011.

  1. S

    Shamge Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana chama cha waalimu Kenya kwa kupata suluhu ya matatizo yaliyokuwa yanawakabili, na poleni saaana CWT kwa kupigwa danadana na viongozi mliosimamia uchaguzi wao na kuwapa ulaji. Ndugu zanguni waalimu naowaombeni sana muweze kutumia mfano wa wenzetu wakenya kwenye kudai haki zenu, inasononesha sana na kusikitisha saana kuona kila mwaka mnatangaza mgogoro KIBOGOYO na serikali yetu bila kuona madhara ya mgogoro,
    Kwa kila mtanzania hata mwenye uelewa mdogo kama wa kwangu huwa anatambua ya kwamba Serikali yetu inawasikiliza wapiga kelele hivyo pindi mnapotangaza mgomo tunaomba mgome kiukweli ila sio kelele za mbu nje ya net ambazo hazimzuii mtu kuchapa usingizi.
    Nipende kutoa ushauri wangu wa dhati kwa uongozi wa Chama C ha Waalim Tanzania kuwa kama meshindwa kudai haki za waalimu wetu wa Tanzania badilisheni chama chenu ili kiwe ni chama cha siasa kwani watanzania wengi wana imani kubwa sana na waalimu so hatutowanyima kura ili muende kusaidia wenzenu, but kwa kifupi sisi watanzania tumechoshwa na kelele butu za migomo yenu toka kwa uongozi wenu usiokuwa na madhara. KUMBUKENI YA KWAMBA" NO CONFLICTS NO DEVELOPMENTS"
     
  2. n

    nyegele Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa TZ hawawezi,ni maoga sana.
     
Loading...