Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha mapinduzi Tunashukuru kwa haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine, Oct 30, 2012.

  1. Josephine

    Josephine Verified User

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama cha mapinduzi,kimetufanyia haya,ambayo kwa hakika yameonekana mazuri machoni mwa wengi ndiyo maana leo wanapambana kukutetea.

    1. umetuuwa fikira zetu ,kwa kutupa Elimu tegemezi ambayo kila kukicha watoto wetu wanasoma ili wapate kazi na kuajiliwa na makampuni flani makubwa nchini.Hakuna mtoto anayesoma akiwaza kubuni au kutumia elimu yake kufanya kitu kipya nchini. ASANTE SANA CCM

    2.mmekiua kilimo chetu na tumekuwa tegemezi hata kwa chakula,mmetufanya watu wa njaa wakati wote.

    3.Mmetufanya tuamini bila misaada hatuwezi kusonga mbele,mkasahau kutegemea kodi kupanga mipango yenu kodi zetu mnatumia kufanya starehe zenu sababu kuna misaada.

    matokeo yake huduma zote muhimu ambazo tuliwachagua ili mziendeshe na kutupa ama kutuhuzia kwa bei nafuu,zote mmebinafshisha,ndiyo maana leo rasilimali zetu zote zinachukuliwa kwani hatuna cha kuwalipa hao mnaowakumbatia.

    Usalama- wafadhili wanalisaidia
    Elimu- wafadhili wanatusaidia
    Afya- wafadhili
    Miundombinu- wafadhili

    Huduma zote hizi zinaudumiwa na wageni,ni kwanamna gani mtatuthamini watanzania?mkaacha kuwathamini wafadhili wanaowapa fedha? Watanzania hatuna faida kwenu,Donors are number one to you.
    Ndiyo maana mmeanza kutupiga risasi kama watu tusiokuwa na haki,na hakuna mtu anayeona ametenda kosa.
    Ohhhhhhhhhhhhhh my Tanzania.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Nisipoenda kuhemea mtakufa na njaa!"- JK, Tabora (2010)
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kifupi ni kuadhimisha 50yrs of independence bila nchi kuweza kujitegemea!!!!
     
  4. l

    laigwenan JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana tena sana, ipo siku mungu atatulipia
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Siyo tunafadhiliwa dada Josephine tunabadilshana dhahabu kwa chandarua, Tanzanite kwa Mchele kitumbo Wanyama kama Twiga kwa suti nne za mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila wewe First Lady una tatizo fulani. Kwa nini wewe ni mzungumzaji sana kiasi kwamba mtu anaweza kudhani wewe ndio msemaji wa CHADEMA?!. Kwa nini usifuate mfano wa mke wa Mbowe ambaye si mropokaji wala msemaji sana?!. Jaribu kuji-behave wewe ni First Lady mtarajiwa. Huu ni ushauri tu ila kumbuka ushauri si deni.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "Walioanzisha ukabila ndio hao hao wameanzisha tena Udini"...JK.

    Wazo: si uwataje na kuwashughulikia?
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mpungati hii ni forum unataka awe bubu? Mbona hata mke wa Obama anakuwa kwenye forums tofauti tofauti mwishoni utasema kwanini asiwe kama mke wako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kiuongozi hii nchi ni kama kuku aliyekatwa kichwa! Hatuna kiongozi anayeweza kushughulika na mambo ya msingi! Afterall, kama walianzisha wao, watajishughulikiaje!?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Mfumo dume ulioganda ubongoni mwako hausemeki. Mbona hillary rodham clinton ameingia kwenye siasa na wakati mumewe yuko rais? Mbona salma kikwete anaongelea elimu ambayo mumewe anaididimiza?
    Kwa sababu mke wa Mbowe hana interest na siasa haimaanishi wake wa viongozi wengone wamuige. Na hapa anaongea kama Josephine na sio kama chadema.

    Watu wa aina yako huwa wananishangaza sana. Nafasi ya mwanamke aio jikoni tu.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Na wewe tuna kushauri uwe unanyamaza kama huna cha kuchangia! Baada ya kuchangia mada wewe unaanza kupambana na mtu!

    Jiulize kwa nini na wewe unaongea utafikiri umetumwa kupambana na mtoa mada!

    Hii inaonesha hata kwenye familia yako jinsi wengine unavyo waziba mdomo!

    Acha ukweli usemwe hata kama una uma!



     
  12. h

    hacena JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ww nawe? hapo kazungumzia Chadema au katoa mawazo yake, mbona haumsemi aliyepita bila kupingwa.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anajijua anahusika, ndo maana akasema haliwezi kutatuliwa haraka haraka. Anajipanga kwanza.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    unataka ajitaje hiyo haitatokea kama ambavyo haitatoke kwenye swala la richmond kikwete ni fisadi mnafiki anajidai msafi kumbe anamtumia mwanae na marafiki zake kutafuna mali za watanganyika..
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Dada Josephine, mimi ni mfanyakazi na ninafanya vibiashara vyangu, siku zote nilikuwa nasikia tu watu wakidai kwamba uchumi wetu unaanguka, kwasasa nimegundua baada ya mimi kuguswa directly na utendaji mbovu wa Serikali, huwezi amini leo hii nafanya shughuli zangu mtaani ili nipate faida ya laki moja inabidi nipambane kweli kweli na mbaya zaidi kwasasa ukitoa laki moja kwa familia inatosha kununua vikorokoro vichache tu vya jikoni tena kwa siku mbili tatu, ilihali mishahara ya Serikali ni mibovu na biashara haziendi vizuri maana purchasing power ya walaji wa huduma na bidhaa inashuka kila kukicha. Kweli CCM imetutenda vya kutosha
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hii mada yafaa kuchangiwa na vijana wa high school!!!
     
  17. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto aliyekojolea kuran alifanya kosa pamoja na utoto wake, LAKINI yule aliyeweka kuran ikojolewe hana cha kusemewa.
    Kutatua tatizo kwa kukata matawi badala ya mizizi, hii ndio style ya uongozi tanzania.
     
  18. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    napita tuu maana mm nikichangia kuhusu aliyeleta hii thread nitapigwa ban huyu ana kinga hapa jf ukimgusa unakula ban
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm ilipoiwekea tanzania gea ya rivasi tulifikiri wanataka kuikwamua nchi kwenye matope kisha tuendelee na safari kumbe wamesinzia kwenye stearing na gari inaongeza kasi kurudi nyuma na mguu wameusahau kwenye mafuta.
    kila dereva anavyoota ndoto ndipo mwendo unaongezeka na majuha wanashangilia.
     
  20. m

    malaka JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchi ishauzwa hii.
     
Loading...