Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama Cha Mapinduzi TUKAZE BUTI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Aug 22, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CCM tutumie matokeo ya kesi ya ubunge wa Igunga kuwa ni changamoto na itupe funzo la kubadili namna ya uendeshaji wa kampeni za uchaguzi pamoja na timu ya kampeni.

    Twende na wakati ILI:
    1. Tutenganishe nafasi ya kisiasa na kiserikali
    2. Raslimali na vyeo vya kiserikali visiwe ni kigezo cha kupatia kura
    3. Tutumie vijana walioenda shule katika kuibua makombora ya kushambulia CDM majukwaani
    4. Wakati umefika kwa Mwigulu, Nape, Lusinde kuachwa kutumika wakati wa kampeni
    5. Tuepuke kutumia viongozi wa BAKWATA (Masheikh) kwa vile waislam walio wengi hawana mshiko na BAKWATA

    Mwisho uchaguzi ndani ya chama mwaka huu, utumike kuwapata viongozi wenye dhamira ya kurudisha imani kwa wananchi na si vinginevyo.
     
  2. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May be no. 4 &5 can sound a little bit but no. 3 is next impossible because there is no any educated Tanzanian youth including me who is ready to support these stupid behaviors of CCM. May be Rage's son & Riz1.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mshachelewa.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata hao pia elimu yao niya vyeti they are not competitive
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    MAFILILI

    Una moyo mgumu kama chuma cha pua, Ngoja wale jamaa wa upande uleeeeeee!waje utajuta kuanzisha huu uzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. I

    Iramba Junior Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAFILILI

    I think the only thing that CCM can start doing right now is to get prepared mentally and psychologically to become an opposition party;this is the only piece of advice for them. It is too late for them to catch the train.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uliyoyasema ccm wanayajua sema tatizo wamejiweka zaidi jinsi ya kuwaharibia CDM ili wakose mvuto kwa wananchi badala ya kupambana nao kwakutimiza ahadi zao pamoja na kuboresha maisha ya kila Mtz pamoja na uchumi ambayo hii ndo itakayowang'oa madarakani
     
  8. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Mkuu MAFILILI umenena. Hata hivyo, tatizo la CCM sio wasomi, kwani wamejaa humo tele; akina Mwigulu wana First Class in Economics, Nape ana Masters; humo wamejaa ma-Profesor na ma-Doctor kibao kuanzia Mwenyekiti.

    Tatizo kuu la hiki chama ni UKOSEFU WA MAADILI ya uongozi uliozaa UFISADI na ULEVI wa madaraka kupindukia kiasi kwamba hata viongozi wachanga (vijana) wanaoinukia ndani ya chama tayari nao wameoza kimaadili wakichagizwa na minyukano ya mitandao ya aibu ndani ya chama.

    Na kwa hakika haiwezekani kuibadili CCM ya leo irudi katika mstari wake katika kizazi hiki cha aibu ambacho chama "kimejitungia mimba na kujizalisha" chenyewe. Ukilazimisha hilo litokee (nadhani kimantiki ndivyo unavyoshauri) nchi itaingia matatizoni; hivyo la msingi ni kuiacha tu CCM ife taratibu kifo cha kawaida na hii ndiyo itakuwa salama ya nchi yetu.

     
  9. c

    change is must Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My friend! for ccm to change its impossible because what they doing now is to uproot what they have planted since colonial because they know its time to death is approaching. You have good ideas but from what i know, ccm never change until to be killed by the only civilians who get it into the power. LET THEM DIE WHILE ARE BREATHING.
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    It sounds 'Mafilili' indeed! Are you talking of resurrection after three days? Never; just cry on the tomb!
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maendeleo ya kweli ya nchi inategemea ustawi na uimara wa CCM, ikumbukwe CCM ni chama pekee chenye mizizi toka kaskazini hadi kusini, mashariki mpaka magharibi. Watz kwetu sote CCM ni mlezi wa mageuzi, tusishahau TULIKOTOKA!!! CDM ni mvua ya msimu tusibweteke nacho!!!

    KIFO CHA CCM NI KURUDISHA NYUMA JITIHADA ZA WATZ KUJIKOMBOA KIUCHUMI NA KIFKRA
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walk the talk.
    Breakthrough for the Gambaz, major opposition party!
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mafilili bado yuko kwenye denial just like viongozi wake na Kikwete inclusive
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi kwa miaka 50 chini ya hiki chama bado tunajikomboa? Hii ni aibu!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mleta mada umejitahidi ila Namsubiri mkuu Ritz atoe maoni nitarudi baadae
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii ni sahihi sana, na hili tuwashinde kwa kishindo wamsimamishe fisadi el. Lkn wajiandae chama chao kufa kwani ugonvi utakao fuata baada ya kushindwa na cdm ni deadly
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni ulionekana ukiongea kama mtu mwenye busara, lakini kwa hili la sasa unaongea kama mwenda wazimu.
     
  20. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Well said
     
Loading...