Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha mapinduzi njombe kubaki katika vitabu vya historia 2014/5

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutondwe, Jul 31, 2012.

  1. l

    lutondwe Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ziara ya M4C iliyoongozwa na kamanda John Heche imedhirisha dhahiri kuwa ili CCM ishinde katika uchaguzi wowote hapa Njombe itafanya kazi ya ziada.Kuna kila dalili kwamba wilaya ya Njombe sasa iko chini ya CHADEMA kwa 100%.Kamanda Heche ni moja kati ya viongozi ambao amefanya kazi kubwa hapa Njombe na Makambako.Akiwa Njombe alimchana vilivyo bibi Kiroboto na pia akiwa Makambako alimfanya vibaya sana mbunge wa kuchongwa wa jimbo hilo Deo Sanga(jah people).Uchumi wa Njombe umezidi kushuka wakati ni moja ya wilaya ambayo ilipaswa kuwa na maendeleo makubwa tofauti na maeneo mengi ya Tanzania.Njombe na Makambako hakuna huduma ya maji,hakuna umeme katika vijiji nje ya miji hii,hakuna barabara za uhakika,hakuna usimamizi wa raslimali za umma na hivyo kusababisha hati chafu kila mwaka na madudu mengine mengi.
    Wilaya ya Njombe ni moja ya wilaya ambayo wananchi wengi wameamua kuanza kuwekeza katika siasa tofauti na ilivyokuwa hapo awali.
    katika mkutano wa jana wananchi wa Njombe wamwambia John kuwa wanajisikia aibu kubwa kuwa na spika toka Njombe ambaye ni aibu ya wananjombe kutokana na kuongoza vikao vya bunge kwa ubabe usiomithilika.​
    CHADEMA NI MUZIKI MNENE,TUNAANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU.
     
  2. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunangoja kwa hamu 2015 tujue kama hii ni propaganda au ni ukweli wa mambo. Halahala tusije kusema kwamba tumeibiwa kura.
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Don't be too sure about your prediction. CCM itakuwepo na itakuwa bado ni imara ifikapo 2014/15 ni vyema mkaelewa hilo mapema ili mjiandae vyema kwa kinyang'anyiro kigumu cha kuyanyakua hayo majimbo.

    Mkijidanganya kuwa CCM haitakuwepo Njombe and Makambako wakati wa uchaguzi wa mwaka 2015 basi ujue mnajiandalia mazingira ya kushindwa kwa kishindo na kuishia kulalamika kuwa mmeibiwa kura.
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    M4C Mpaka kieleweke, ccm haikubaliki na haitakiwi iwepo ktk siasa
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    If people get old and die, why should CCM's death be an issue? R.I.P. CCM Njombe.
     
  6. M

    Msayo Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huwa siwezi kujitambulisha kwa watu kuwa Makinda ni mbunge wa jimbo langu nilikozaliwa,ni aibu kwa jinsi anavyoshindwa kuliongoza bunge. Namkumbuka Sitta, ndiye ambaye bunge hili lilikuwa saizi yake lakini si huyu mama anaonyesha ukereketwa, udhaifu na upendeleo uliopitiliza. Makambako ndo kabisaaaaa. Ila ndugu zangu wa Njombe na Makambako siwalaumu, najua ni swala la ELIMU la uraia, na dhana kwamba mbunge ni "mfadhili" wa jimbo. Ni swala la muda tu, siku si nyingi mambo yatabadilika.
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haitakuwepo. imesiginwa.
     
  8. g

    greenstar JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unywe maboso be mdimi??????????????????????? Hatutaki chama tunaka Viongozi bora wanaojua kuwajibika,chama ni mwavuli tu wakupata dhamana ya kuongoza....Usiwadanganye WanaNJOMBE ati CHADEMA ndiyo ina Viongozi bora..Umeyasikia ya ZITO KABWE???????????????? Time Will Tell...I am the Next MP to transform our region !
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa Amani CCM
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mambo yote ulingoni.
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wewe ni wakuchonga? Yaani nyota ya kijani?
     
  12. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisikia Chadema njombe unakurupuka kuja kutetea magamba,njombe hututaki magamba....endelela ukugala amabosi ukija kushituka chadema kimechukua jimbo.
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ni jambo zuri sana kujiamini unapoingia kwenye mapambano ila kujiamini kupita kiasi ni hatari kwa mtu anayejiandaa kuingia kwenye mapambano. Hii kauli yako ina harufu ya kujiamini kupita kiasi.
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Taa/tanu/ccm..magamba....rip.
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si njombe tu Tanzania Nzima CCM imekalia kuti kavu
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata sio kuti kavu.....hiyo ni Tia maji Tia maji, kifupi Magamba wanapumulia mashine. Hali ni tete mno.
     
Loading...