Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama Cha Mapinduzi kimetupindua kweli!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Uswe, Apr 3, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni mwa miaka ya 1960 Tanzania ilikua na GDP per capita ya USD (around) 450 na south korea ilikua 149
    .
    Mwaka 2000 (miaka 40 badae sisi tukia nchi huru tunajitawala wenyewe, ooh sorry tukiwa tunatawaliwa na CCM) tanzania ina GDP per capita ya USD 250 wakati south korea wakiwa na GDP per capita of slightly above 10,000. . . . . . .TAFAKARI!














    na south korea
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni mwa miaka ya 1960 Tanzania ilikua na GDP per capita ya USD (around) 450 na south korea ilikua 149
    .
    Mwaka 2000 (miaka 40 badae sisi tukia nchi huru tunajitawala wenyewe, ooh sorry tukiwa tunatawaliwa na CCM) tanzania ina GDP per capita ya USD 250 wakati south korea wakiwa na GDP per capita of slightly above 10,000. . . . . . .TAFAKARI!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi Kumbe!
    Sio mbaya imepungua sh 200 tu. si shu ni ela ndogo hata daladala hupandi.
     
Loading...