Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha kutetea abiria!!!!!!???????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgombezi, May 2, 2011.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza leo nimepata kusikia kwamba kuna chama cha kutetea abiria pale ambapo mwenyekiti wake alipokuwa anahojiwa TBC1 katika kipindi cha usiku wa habari, alikuwa anahojiwa juu ya tukio la jana (1/5/11) madereva wa mabasi ya kwenda mkoani kugoma.

    Swali langu ni kwamba chama hiki kimeanza jana tu au kipo muda mrefu, kama kipo muda mrefu siku zote wako wapi katika kuwaelimisha wananchi juu ya haki na wajibu wa abiria?

    Hivi vyama vya utetezi vina dhamira ya dhati kweli katika kuwafikia wananchi au wanatafuta njia za kutoka kimaisha kupitia matatizo ya watu.

    Naomba kuwakilisha!
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kukisikia hata siku moja na kama siku zote kipo je huwa kinafanya kazi gani! ofisi zake zipo wapi? na contact zao zipo wapi ili iwe rahisi kwa abiria kuwapigia!. Umefika wakati sasa wa Media kufanya kazi zao ili kuboresha sharing na kurusha habari kama vyanzo vya information. Kutwa tunaona matangazo (billboards) za biashara tu mabarabarani ila vitu muhimu kama hivi hawabadiki sasa sijui mwananchi atajuaje sijui! aaaahh! Wiki kabla ya easter pale Ubungo niliona mama mmoja kasukumwa na konda aisee akaumiza pelvis yake yule mama! halafu naanza kumsaidia eti kakataa nisimpeleke hospital au hata kumuadhibu yule kijana na kumpeleka polisi. Wananchi wamekuwa hawajui haki zao na wameshakata tamaa za maisha!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hapa tz utaanzisha utitiri wa vyama na hutafanya chochote, cha msingi ni nchi kuwa na vyombo vyake vinavyo fuata ethics: wako wapi polisi au sumatra mpaka itokee enjio ya mfukoni imtetee abiria?, ukienda kwenye mashirika makubwa ya ndege utakuta flyer inayokuelekeza haki zako kama msafiri na wajibu wa airline iwapo utaahirishiwa safari yako. Huu utitiri wa taasis bibafsi zisizo na meno ni matokeo ya mmomonyoko wa ethics kwa taasisza uma zilikabidhiwa dhamana ya kumlinda raia.
     
  4. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna mwenye taarifa zaidi juu ya chama hiki, nimejaribu kutuma email kwa huyu mwenyekiti lakini sikupata majibu, email yenyewe alisema chakuatz@yahoo.com au ni msanii fulani wa mjin?
     
Loading...