Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha kijani chatafu nafasi nyingine kwa mgombea wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Apr 2, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    BAADA YA KUSHINDWA KUMPATIA UBONGE MNONO MGOMBEA WAKE ALIYEACHIWA FAMILIA BAADA YA BABA YAKE KUFARIKI, CHAMA HICHO CHA KUWATAFUTIA MAYATIMA KAZI ZA UBONGE KINAANZA MCHAKO MWINGINE WA KUMTAFUTIA KIJANA HUYO ALIYESHINDWA KUOA KAZI NYINGINE ILI AWEZE KUILISHA FAMILIA ALIYOACHIWA NA BABA YAKE MZAZI.
    CHAMA HICHO KINAWAOMBA WAPENZI WAKE WATE WENYE NAFASI ZA KAZI AMBAYO ATAWEZA KUIFANYA KIJANA WAO AMBAYE HATAKI KUOA KUTOKANA NA FAMILIA KUBWA KUMPATIA KIJANA WAO MARA MOJA.
    MASHARTI YA AJIRA YAAMBATANE NA KUPEWA LISHANGINGI LIMOJA LA MKOPO AMBAO SIO LAZIMA KUULIPA
    SHILINGI MILIONI MOJA KILA MWEZI ZA KUHUDUMUIA JIMBOO LAKE LA UCHAGUZI
    MAFUTA YA GARI YENYE MSAMAA WA KODI
    POSHO YA KULIPIA MASABURI NA KUSINZIA (HII YUKO RADHI KUPOKEA ILE YA ZAMANI)
    MSHAHARA AMBAO NI SIRI KALI ZA BONGE LA JAMUHURI ISIYO HURU YA WADANGANYIKA.

    TUNAOMBA NAFASI HIYO MUTUPATIE HARAKA KWANI JUHUDI ZA CHAMA KUMPATIA NAFASI YA AWALI KABLA YA KUBADILI BAR ZARA LA MAWAA ZIRI ILI KUMCHOMEKA NA YEYE ZIMESHINDIKANA KUTOKANA NA UPINZANI MKALI KUTOKA KWENYE CHAMA PINZANI NA WANANCHI WALIOJITOLEA KULINDA KURA ZAO.

    TAMKO LA CHAMA:

    CHAMA CHA KUSAIDIA AJIRA MAYATIMA ( KWAKIFUPI CCkaM)
    KIMELAANI KITENDO CHA WANANCHI KUKESHA NJE YA OFISI ZA KUHESABIA MATOKEO NA KUHAKIKISHA KUWA WANASHINDWA KUMPATIA KIJANA WAO MMOJA AJIRA ILI AWEZE KUKABILIANA NA UGUMU WA MAISHI KUFWATIA KUACHIWA FAMILIA YA KUILEA
    TAMKO HILO LA CHAMA LILIENDELEA KUBAINISHA KUWA JUHUDI ZAKE ZA KUWAKOMBOA VIJANA MAYATIMA KUTOKANA NA UGUMU WA MAISHA AIDHA LILIKWAMISHWA NA POLISIU WA CHAMA HICHO KUSHINDWA KUTUMIA VIZURI NA KWAHARAKA MABOMU ILIYOWAKABIDHI KUWATAWANYA WTU WALIOKUWA WAKISUBIRIA MATOKEA
    PIA CHAMA HICHO KIMESEMA KUWA KUTOKANA NA KUKWAMISHWA KATIKA JUHUDI ZAKE ZA KUWAPATIA VIJANA AJIRA HAKITAENDELEA NA JUHUDI ZILIZOKUWA ZIANZISHWE ZA KUWAPATIA WATU WOTE AJIRA

    TUNAWAOMBA WANANCHI WOTE MUELEWE KUWA KAMA CHAMA TUMESIKITISHWA SANA NA KULIPOTEZA JIMBOO LETU NA HII NI ISHARA KUWA SASA VYAMA VYA UPINZANI WAMETUWASHIA TAA YA MANJANO NA BAADA YA HAPO HATUJII KAMA WATAWASHA NYEKUNDU AU KIJANI.


    PIA CHAMA KIMESIKITISWA SANA NA MAKUNDI WA WANACHAMA WANAFKI WALIOKO NDANI YA CHAMA.
    PIA TUNGEPENDA KUWATAARIFU KUWA TUKO TAYARI KUKABIDHI NCHI KWA CHAMA CHA UPINZA IFIKAPO MWAKA 2015
    HIVYO TUNAWAOMBA WANANCHI WOTE KUKIPIGIA KURA CHAMA CHA UPINZINI KWENYE UCHAGU MKUU UJAO MAANA WAMESUBUTU NA WAMEWEZA NA TUNAONA WANASTAHILI
    NA KIMEDHIIRISHA KUWA
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maskini wana Arumeru wamemkatili mno kijana wa watu aliyejiwekea malengo makubwa kupita kiasi.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imetulia mkuu...
    Ila ifanyie editting,hzo herufi kubwa tupu zinachosha kusoma
     
  4. a

    amiride JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wampe ubunge wa viti maalum
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni joke nzuri..ila ndefu
     
Loading...