Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chama cha democrasia na maandamano(chadema)!!-RPC Arusha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Apr 1, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hivi ni kweli kuwa kamanda wa polisi mkoa wa Arusha bwana tobiasi andengenyi hajui kirefu cha chadema!nimemsikia akihojiwa na east africa Radio,juu ya zoezi zima la upigaji kura linaloendelea huko arumeru,anasema zoezi linakwenda vizuri,ila kuna helkopta ya chama cha demokrasia na maandamano!ndio ilikuwa inazunguka angani,hivyo wametoa amri kuwa isiendelee kufanya hivyo kwani inawashitua wapiga kura! Inawafanya wazani kuwa bado kampeni zinaendelea!eti na chama kitakacho shinda wawape taarifa mahali watakapoelekea kushangilia ushindi wao,ili wapewe ulinzi wasijefanyiwa fujo!
     
  2. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hata mimi nilimsikia ila akashtuka mapema na kurekebisha. jina lake linaruhusu.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ulimi hauna mfupa
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Go to hell RPC plus all gambazi.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwezi kusema jambo ambalo halimo moyoni mwako, moyo wake umejaa sumu na siasa za kashfa za ki-ccm.
    Nimemsikia wakati anahojiwa na Radio 1, sikushangaa maana mabosi wengi serikalini wamejaa upuuzi wa ccm kwa matarajio ya siku moja kugombea nafasi ya kisiasa kupitia ccm
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kafanya makusudi period.
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ajifanye hajui kirefu cha cdm, anaijua nguvu ya umma. pu*******f***************** zake
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyo ni mjinga mbona hasahau jina la mahawara zake la cdm ndio anajifanya amesahau shwain
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nani,kamanda sofia ambindwile?
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kwanza ni kosa kwa mtu mwenye wadhifa kama wake kutamka hivyo hadharani na kurushwa hewani..anastahili kushtakiwa kwa nini akashfu jina halali la chama tena wakati upigaji kura unaendelea? si umaalun huu
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kalewa madaraka huyo,
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Andeng'enye siyo peke yako mwenye haya madharau ila iko siku yatakwisha na siku yenyewe imekaribia
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,810
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Anadhani atakuwa IGP kama Mahita. Imekula kwake!
     
  14. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tokea Lini kura zinalindwa kwa Helikopta????? Hakuna Wasimamizi ktk Vyumba vyao
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chama cha demo na maandamano haha du! Hatari lakin salamu, oops i mean salama.
     
  16. B

    Bagumako Yoweli Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sishangai kauli kama hiyo, ni juzi tu!aliyekuwa mkuu wa kituo cha polisi Buguruni alikana kukamatwa kwa Makongoro
    Mahanga kukamatwa na maboksi ya kura cha ajabu alipo banwa na wakili Kibatala akakiri kupata taarifa lakini hakuzifanyia kazi na akakubali kuwa baada ya miezi 6kupanda cheo. hivyo tutarajie huyo kamanda kupanda cheo baada ya uchaguzi kama mwenzie.













    Mimi sishangai kauli kama hiyo, ni juzi tu!aliyekuwa mkuu wa kituo cha polisi Buguruni alikana kukamatwa kwa Mimi sishangai kauli kama hiyo, ni juzi tu!aliyekuwa mkuu wa kituo cha polisi Buguruni alikana kukamatwa kwa
     
  17. e

    emkey JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo jina ni andengenyi au andengenya? kwetu kule soga andengenyi maana yake ni nyoka mwenye vichwa viwili, na andengenya maana yakd ni mwanaume anayechezewa mchezo mbaya na wenzake, cjajua jina lake lipi kati ya hayo?
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo kwenye RED nadhani ndio wasi wasi wake mkubwa siku zote anaijua nguvu ya umma, masikini kamanda wa polisi
     
Loading...