Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha conservative cha Cameroon na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BRIA, Nov 3, 2011.

  1. B

    BRIA Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nauliza swali eti ule undugu wa CHADEMA NA CHAMA CHA CONSERVATIVE kinachohimiza tuoane bado upo?na je chadema wanapataje misaada toka chama hichi kama masharti ndo hayo?
     
  2. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    Naona undugu huo utakufa coz yawezekana wakataka mgombea wetu kutoka chadema 2015 awe shoga ili 2pewe vjisenti vya kufanzia kampeni...LOL
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tehetehe umasikini mbaya sana

    hata NGOs nyingi pamoja na za wanaharakati zipo kwenye mlolongo huo huo (kupokea pesa kutoka UK) sijaona wakitoa tamko la kulaani kauli hiyo. Anglican walishakubali
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tuichunguze vyema kauli ya huyo wazir mkuu wa uk, pengine kuna yalofichwa ya mawazir tz sababu ndo kasema wawe wazi kuliko kujificha.kwa ujumla wake waafrika wote tupinge suala hilo kwa nguvu zote.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli chadema bado wana urafiki na hichi chama cha UK?

    Kuna tatizo hapa
     
  6. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hoja haina nguvu kujadiliwa maana hata kama mkikataa kwamba hamna ndoa ya jinsia moja ukweli ni kwamba hao watu wapo hapa kwetu Tanzania. Kwa hiyo ni swala la mda tu. Hii haiwezi kuvunja mahusiano ya kisiasa baina ya vyama hivo. Politics is always a dirty game. Viogozi wetu wa Africa wanapokea pesa chafu sana ambayo haina tofouti na hii ya mashoga. Fuatilia world politics utajua undani wake. Very dirty, people are dying everywhere just because of this politics.
     
  7. M

    MWananyati Senior Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [Nauliza swali eti ule undugu wa CHADEMA NA CHAMA CHA CONSERVATIVE kinachohimiza tuoane bado upo?na je chadema wanapataje misaada toka chama hichi kama masharti ndo hayo?]


    Uhusiano wa conservative na cdm ulikuwepo wakati ule ambao conservative ano walikua wapinzani pale uingereza. saiv wao ni watawala,cdm bado ni wapinzani. so conservative watakua wanafanya kazi kwa karibu zaidi na ccm.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mbona marafiki siku nyingi na bado urafiki wao umezidi kuwa imara..

    Nadhani hata Pro-CDM JF wana mapenzi na Conservative
     
  9. r

    raiahalisi Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANGONET( mashirika yasiyo ya kiserikali na asasi mkoaani arusha) YAZUIA MISAADA YENYE HARUFU YA USHOGA, ........kiongozi soma vyombo vya habari UNAYESMA NGO zimekaa kimnya... JF ni mtandao wa wetu wenye kufanya utafiti kabla ya kurusha kitu hewani.
     
  10. R

    Real Masai Senior Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we ulieleta mada hii ni shoga vile vile
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wakisema hivi itabidi tumwombe mbatia agombee kwa tiketi ya CHADEMA.
     
  12. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ina maana anataka kujua ana members wengi kiasi gani au? Labda anataka ajue ili aharakishe kujiunga na Chadema! Chadema ushoga NO!
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasikia Mfadhili mkuu wa chama hiki ni Mwarabu wa Kempinsk na alishawahi kumnunulia Mwenyekiti wa "CDM" suti Tano. Sijui alimpimaje mwanaume mwenzie! Wakuu hilo ni Jiwe gizani atakayelia nhiii, ujue limempata
     
  14. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa JF naomba muamini na muendelee kuamini kuwa Pesa ni mbaya! Jana Mama Nkya wa Tamwa kajikanyaga sana juu ya Ushoga eti lazima mambo kama haya yaongelewe kwenye katiba wananchi waamue wenyewe kama iruhusiwe au la! Yani Mama Nkya anaweka Rekodi kwa wafadhili wake hasa UK kuwa lazima wananchi waamue ila yeye hajui kama ushoga ni jambo baya au uzuri ila wananchi waamue! What a shame! Wanaharakati wetu wako kimagharibi zaidi kutumikia wafadhili ili waishi mjini!
     
  15. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo ya kuongea sana kwa kila kitu mama nkya kachemka sana.
     
  16. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,438
    Likes Received: 3,285
    Trophy Points: 280
    Mbona mambo mengi tu yeye anakuwa kiherehere kuyaongelea kabla hata wananchi hawatoa msimamo, tena huongea kwa style kuwaongoza katika kile anachokiamini akitumia kofia yake ya uana harakati.
    Na anaposema wananchi waamue kwani yeye ni balozi wa nchi gani hapa nchini?
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Urafiki wa CDM na Conservative ni wa muda mrefu na unadumu, tunaanza kupata wasiwasi sasa hata viongozi wa cdm waweza kuwa ni m*****a ndio maana wanapatana nao. na huyu mama Nkya anajulikana sana ni mnafiki na mtu ambae si wa kuaminika. Hata ndoa kwanza hana iliisha vunjika siku nyingi unategemea nn sasa kutoka kwa mtu huyu
     
  18. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushoga na tabia zinazofanana nao ni ushetani uliopitiliza. Lakini hawa watawala wasitudanganye, magazeti kibao yanaandika habari, visa na matukio mbalimbali ya mashoga hasa ktk miji ya Tanga, Dar na Zanzibar,serikali na jamii kwa ujumla wamechukua hatua gani kupambana na hali hiyo?! Kama waandishi wa kawaida wanawapata mashoga vyombo vyetu vinashindwa nini? Hawa watawala wahuni wanataka sifa toka kwa watu wasiotafakari mambo. Huko wanakopeleka bakuli kila leo walishahalalisha ushoga siku kibao mbona hatukuwatenga?!
    Hebu tukumbushane ni nani yule aliyekuwa analipiwa chumba huko Kempisky na akafanyiwa shopping London?!
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nasikia kunakiongozi wa juu kabisa alisha wahi kulipiwachumba na kununuliwa suti na mwanaume mwezie je wanajf habari hizi zina ukweli..
     
  20. T

    Thesi JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na yule JK wenu aliyenunuliwa suti, perfume na viatu kisha kalazwa hotelini mpaka leo hatulii kabla hajapanda ndege kwenda huko vipi.

    napata wasiwasi kama tutapona na ushoga ka viongozi wenyewe ndo hao. lo!
     
Loading...