Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chalz Baba-"Sina Contact na Twanga"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Jan 7, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Akihojiwa na Vyombo vya Habari Mwanamuziki Charles Gabriel akisema sina Contact na Twanga (Akimaanisha Contract) ndio maana naamua kuondoKA.......alirudia neneo hilo mara 3 bila kujistukia kwamba anachapia au huenda hajui kabisa
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yule ni dogo ni bonge la kikaza flani..
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bongo celebrities never cease to amaze me.
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe na wewe ulisikia minilicheka kinoma ii inanikumbusha siku moja shilole akihojiwa kwenye xxl akashema yeye ni celebration badala ya celebrity kweli kazi hipo.
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha, ya shilole ndo imenimaliza kabisa, kwamba yeye ni 'celebration' bola huyu wa 'contact' huenda alimaanisha mawasiliano na twanga hana, japo na mimi nilimsikiliza alikuwa akimaanisha contract..khe jamani kizungu sio chetu...
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Jamani Ncha Butu,Wasiwasi,ML chris,Stivie Kabuye,DJ JD ebu ingilieni kati kuwapiga msasa wa ki-english baadhi ya macelebrations(source shilole) wetu,kuna siku nilizisikia kauli kwao

    1.Hii dhiara ya uku marekani imetuwezesha kujua jinsi ya kua good leadership----B12(Akimaanisha kua kingozi bora)
    2.Haaaa uje mie ni celebrate---Barnaba(Akimaanisha yeye ni celebrity)
    3.I was good-Barnaba(vp unajisikaje kwa sasa? Aliulizwa na Arnold)
    4.Nitafanya futuring na Ay,pia na Prof jay katika nyimbo yangu itayokuja---Wasanii wengi wanachemka hapa,anamaanisha collabo aka featuring
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kati ya wasanii wa movie wanaojua kingeleza Wema namkubali sana kwa ngeli yupo bomba sana katika lugha hiyo
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kikaza ndo nini?unamcheka nini wakati we mwenyewe kiazi tu
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkosoaj anapokosolewa,rahaaaa
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha jamaa ni kiazi anamenywa anawekwa jikoni anapikwa kwa kugeuzwa geuzwa kisha analiwa !? Am anakaangwa na kupasuliwa mayai na kuliwa kama chipsi yai...haa haa haaa
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwenye hizo ''red''....................... nafikiri ilipaswa kuwa ''hii'' ''akasema'' ''kweli kazi ipo''.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kiingereza

    Muingereza
    Waingereza
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yule dogo ni bonge la kilaza fulani!
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ''ndio''........................................''bora''
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe kuna watu mpaka leo wanaamini kutokujua kingereza ni ishara ya ujinga! Kweli safari ni ndefu ,watu wanaongea kiswahili lugha waliyozaliwa nayo wanachapia ndio ije kingereza lugha ya kujifunzia ukubwani.Tuache uvivu wa kufikiri.Chalz Baba kipaji chake na kutokujua lugha ya kingereza vinamahusiano gani? Ama mnataka kutuambia akiwa anajua kingereza ndio atakuwa anaimba zaidi kama kina Kofi Olomide ama R.Kelly!?. Wiki 2 zilizopita nilikuwa naangalia mahojiano ya fally Ipupa -BET.Fally aliongea kingereza kibovu sana ,ila hiyo haimpunguzii kipaji chake sababu anajitambua na kujikubali.Hata washabiki wake wana mkubali kwa hicho kingereza chake kibovu.Hao kina Wema mnaowasifia wanajua kingereza kimewapeleka Holiwood? Ama wamepata tunzo za kimataifa kwenye uigizaji/filamu?. Ushabiki wa kimawazo ni mbaya sana na ndio unatufanya tushindwe kuendelea kwa kuwa hatujitambui na kujikubali .Huwezi kajikubali kama hukubali wenzako kwa machache mazuri wanayofanya.Tufunguke tuache ulimbukeni na ufinyu wa mawazo.
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nyie si wa kumcheka chalz baba
     
  17. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    english co ishu jaman sema inaboa kuona mtu anajifanya anajua wkt 0..hata kiswahili kinatushinda kuna mtu hapa kaandika bola badala ya bora..
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Edward kweli hata mimi wananishangaza huo ujasiri wameutoa wapi...!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Roger dat ila sikubali hiyo kiingereza labda kingereza.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hakuna aliyemcheka chalz hapa,hoja ya msingi hapa kuongea vitu ambayo hauvijui,contacts na contracts ni vitu viwili tofauti kabisa,pia kingeleza na kingereza tofauti yake ni nini kimaana? English na Engrish?
     
Loading...