Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chalz baba afanya gender humiliation live kwa wema sepetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Binti Magufuli, May 19, 2011.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi naandika hili nikiwa na machungu kutoka moyoni. Tarehe 19/05/2011 Chalz baba alihojiwa kuhusu tetesi za yeye kurudiana na Wema Sepetu, lakini majibu aliyojibu kwa kweli ilikuwa ni zaidi ya udhalilishwaji wa mwanamke (specifically Wema). Alisema eti Wema ni kama mfereji, daraja, malaya ambaye anajirahisha kwa wanaume ili aendeshe maisha yake kwani ni mvivu na hana bidii katika maisha. Na hivo kwa maneno hayo chalz baba akasema hawez kurudiana na malaya kama Wema.

    Lengo la kuleta uzi huu si kwa ajili ya kumtetea Wema lakini kama a gender sensitive person chalz baba hakuwa sahihi kuongea maneno kama haya tena mazito kwenye chombo cha habari tena ambacho kinasikilizwa ulimwengu mzima. Baada ya yeye kumaliza shida zake ndo leo anamuona malaya?? kwani malaya anafanya hiyo tabia peke yake?? Ina maana hata yeye chalz baba inabidi aitwe hvo. Huyu mwanamume akumbuke kuwa na yeye ana mama, dada, na hata shangazi zake ambao ni wanawake na siku ya siku yanaweza kuwapata haya anayomfanyia wema leo. Je yakitokea kwa familia yake atafurahi??

    Natoa wito kwa wanaume wooote kuweza kuepukana na udhalilishaji wa kijinsia kama huu ambao unaweza kuepukika. Angeweza kusema tu kwamba hana mpango wa kurudiana na wema bila kutamka hayo matusi.

    Hakuna kama mama jamani, mwanamke yeyote ni mama. tuheshimianeni pamoja na kasoro tulizonazo.

    MWISHO

    Kama kawaida masharobaro wataniuliza source, source ni Clouds FM tar 19/5/2011 kipindi cha movie leo
     
  2. Garmii

    Garmii Senior Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chalz baba alichofanya c fear!
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sasa wewe ulitaka asemeje?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ukweli unauma!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke yeye hua hawatukanagi hao wakaka???!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kiukweli nlisikiliza nliumia zaidi ya Wema,ila nkagundua hasira za kutemwa nimemshusha kama dekio la stendi
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    correction - fair
     
  8. D

    Don T Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tht was perfect ans frm chalz baba
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hayo siyo ya msingi wanajuana wenyewe kwa sababu wote nao ni malaya tabia zao zinafanana kwa hyo wana jf msiangaike kuwaza ujinga huo tuangalie mambo ya msingi jinsi gani tuimalishe ulinzi juu ya wanyama wetu wanaoibiwa kwenda nje na wanapandishwa ndege ambapo hata watanzania wengine hata awajawai kupanda c vituko hivi
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani ni chalz baba au ni diamond aliyemtusi wema????mbona u-turn wamesema ni diamond.....btw wema huu ndio mshahara wa kutembea na low life suckerz!!!!!
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kabla ya chalz kuhojiwa alihojiwa wema jana yake, labda hamkusikiliza lakini wema pia aliongea kashfa kama kawaida yake, alisema chalz baba alipokua naye ndo alikuwa anapata coverage ya media, niliweza kurekodi sehemu ya mahojiano hayo nita ipost hiyo audio file ili muweze ku balance (when I get back to my comp)
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimesikiliza the whole interview... you decided to pick only a portion which was pinchy!!! Very poor analysis mkuu

    Wpte wawili wameharibiana na kama ni kudhalilisha basi wamedhalilishana, chalz alichofanya ni kuharibu pale alipoharibiwa

    siungi mkono wote wawili lakini title yako haiko fair kabisa, umekurupuka kama malaria sugu

    Yule binti went to the station two days ago, kachafua mambo kwa kusingizia lakini hiyo hujasema
    Actually kama ni mimi ningesema the guy has been harrased mno na amefikia kupigiwa simu mara kumi akiwa stejini which is not good, amepigiwa simu sa kumi asubuhi na akarekodi mazungumzo nk

    be fair ndugu if you want to be respected
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wema is a low life sucker as well... LOL:biggrin1:
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    aloo we waukwel kwanza rekebisha jina lako,pili andika kiswahili fasaha na sio cha sidanganyiki.tatu wema yeye si kama mama zetu na wala hawafanani.nne je ulisikia maneno ya wema aliyosema pia akihojiwa kumkashifu chaz baba hapo kabla?kama hujasikia itafute nenda kwa zamaradi blog
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni Chals baba mpenzi ,unaweza kupata habari kamili kwa zamaradi
     
  16. inols

    inols JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    c fear or c fair?
     
  17. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aiseeee hata mie napinga hoja ya kumfananisha bibie sana Wema Sepetu na mama,dada, wala chochote cha kwangu cha kike, akiwemo mbwa wangu wa kike!maana ntakuwa nimekosewa heshima mno.
     
  18. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duu! Mie nimepita aksidentali. Sori oooo
     
  19. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni "rapa" kwa hiyo ulikuwa unategemea azungumze ki-"gender sensitive" kwani amekwambia yeye ni Mwanazuoni?
     
  20. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanjuana hao mnaweza ponda weeeeeee siku ya siku watu wamerudiana aibu itakuwa yenu hapa ohoooooooooo mapenzi hayana kiapo by salehe kupaza umwendee muimbaji huyo huyo
     
Loading...