Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Challenges nilizoziface ndani ya jf tangu nimejoin mpaka sasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, May 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mamboz?, leonataka kushare nanyi changamoto nilizokumbana nazo tangu nimejoin jf. Binafsi naaminichangamoto zinasaidia kutujenga kiakili na binadamu wote tunapitia challengestofautitofauti. Challenges nilizokumbana nazo humu zimenifanya kuwa mtu makinizaidi hivyo sina budi kushukuru kwa yote yaliyonikuta. Labda niende moja kwa moja kwa kile natakakushare nanyi then nitachukua fursa kuagana rasmi. Challenges zote zimesababishwa na watu ingawainawezekana na mimi nimechangia kwa namna moja au nyingine.
    A.Challenge.
    Nilimzoeahuyu mtu humu humu nilijua tutakuwa marafiki wazuri wa kushauriana na hatakupiga story ila sikuamini kuwa huyu mtu ni KUWADI (Alinitafutia mwanaume). Sikupenda hayo mambo na mwisho wa sikutumekuwa maadui.
    B.challenge
    Nilimchukulia kama ndugu yangu, nilikuwa kimbilio lake kila alipohitajiushauri. Nilimshirikisha pia baadhi ya mambo yangu, hatukuwahi kugombana hatakidogo. Rafiki huyu aliniambia ana shida ya pesa (nimkopeshe). Nilichukulia shidayake ni yangu, husninyo nikavunja kibubu…………
    Dahhhh, sahivi hatuwasiliani tena, hapigi wala hatumi msg , nimeshapigwakalenda mpaka nimechoka na sina matumaini tena ya kulipwa pesa yangu. Imeniumiza
    C. Challenge
    Hii ilihusu rafiki yangu niliyekutana nae humu, alikuwa nirafiki mzuri ila sahivi sipo nae tena. Tulikuwa tukisalimiana kwa pm na kusharemawili matatu. Huyu rafiki amepotea ghafla JF, sijui kama amekufa au lah maanamwaka unakatika sasa. Hii inanihuzunisha sana.

    D. Challenge
    Huyu nae nilifikiri ni kijana mwenzangu , tukapanga kuonana kwa nianjema. Dah, sikuamini kama ni kibabu tena karibia mara 3 ya umri wangu. Kibabu hiki baada ya pale kimeanza usumbufukinataka tu DO. Tumeishia kugombana nahatuna mawasiliano tena.

    E. challenge
    Huyu alikuwa ni msumbufu sana kwenyePMs. Tumesumbuana mwisho wa siku akakata tamaa. Muda si mrefu alibadili IDakawa anatumia ya Kike, watu wote mpaka sasa wanajua ni mwanamke na kabla ya hapo pia walikuwa wanajua ni mwanaume. Nashindwakuelewa ni mwanamke au mwanaume.

    F. challenge
    Huyu nae alikuwa ni rafiki ingawa sikupenda mazoe naeya ukaribu. nilishindwa kuelew alikuwa ananipeleleza au lah, aliniomba nambayangu nikamnyima, baada ya wiki ananipigia na kudai yeye ni (……..) wa JF, sikupenda hiyo kitu.
    Najua wapinimekosea. Nataka kuzaliwa upya. Nimedecide kuchange maisha yangu ya kimtandao. Najua nina familyhapa: Mtambuzi- baba, mamdenyi-mama, kaizer-uncle, ashadii-aunt,cantalisia-sister, mwali-cousin, dark city & asprin – mababu, sweetlady-swahibana nipo na marafiki kibao pamoja na mashemeji (mnajijua.) My online husband – judgement, nitakumiss sana ilanimekuruhusu uoe mke mwingine maana najua maisha ya usingle hautoyaweza. lol
    Nitakuwa nanyikwa siku tatu kuanzia leo kujibucomments zenu then nitomba PARMANENT BAN kutoka kwa mods. Nitakuwa nasomahabari (najua humu ni kisima cha habari) kama guest na nitajoin tena miakaijayo ingawa kwa kipindi hicho sitokuwa the same husninyo as akili yangu itakuwaya kiutu uzima zaidi.
    Nafikiri mtakuwammejifunza kitu kwenye hii thread pia nitakuwa nimeondoa maswali ya watukujiuliza kwa nini nimekuwa banned. Wale members wenzagu wa JE saccostutakutana kwenye vikao au ofisini kwenye kuchukua na kurudisha mikopo, waleambao tayari tumekuwa na mahusiano mazuri nje ya jf tutakeep in touch, waleambao tulipanga kuonana na kufahamiana nawapa pole (haitowezekana tena). Nawatakiakila la heri na mungu awalinde. Nawapenda sana.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahaha........................ .......................hii ndo Jf.............. ulimwengu ni darasa liso mwalimu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    interesting......
    ni kama jf ina watu with all type of craziness hivi kumbee....
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Husninyo dear;
    Kwanza nashukuru kwa kushare experience yako, imetusaidia sana na sisi ambao relatively ni wageni hapa. So far nimetoa contact zangu kwa only one person na sitarudia tena; asante kwa warning hasa ya hao wanaojifanya wanawake kumbe ni wanaume!

    I real wish tungejuana zaidi ya hapa; but it's life na l think this way ni nzuri zaidi!

    Ukija kuvingine, pls may l still be ur friend?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    na hiyo contact uliyotoa ibadili haraka
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    unakimbia challenge 6 JF sio njia muafaka ya kuzikabili. Maishani kuna challenge nyingi na ngumu/kali zaidi ya hizi, nazo utazikimbia?
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    How??? Nichange fone no, name n everything? It is impossible. I hope no damage will be done, kwa muda ninamuamini niliyempa!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahah.....................
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    hata husn aliamini pia ...
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I hope atakuja kivingine!
    Unajua some of us r honest n naive; so tunajifunza baada ya kutendwa (not necessarily me)
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    NO wonder JF,kuna kenge,mamba etc etc,just name anything na such types wapo JF,sasa wewe umekaa chini,bearing in mind time is limited na kuandika yote haya,most of which ni ya kutunga-life is more then daydreaming and attention seeking-GROW UP or throw your frustuations elsewhere
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    kuna kutendwa kwingine haku-heal (irreversible)
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    You r right! Sasa umeshajiexpose, waweza badilisha fone no but not ur identity!
     
  15. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine usifie jf ilikupa mambo matamu na mazuri. Ulipenda kukopesha..umeliwa na ulitamani wanaume usiowaelewa..wamekuumiza, hata nje ya jf yatakukuta. Tunasonga mbele
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    but na hao watu wakisema their side of stories....tunaweza kubaki mdomo wazi
    mfano huyo kibabu
    inaweza kuwa na Husninyo alimjaza sifa za uwongo.....

    ohhh niko kama Beyonce only more sexy......kibabu cha watu kikauza mashamba huko
    kwenda kumuona Husninyo....akakuta labda the younger version ya bi kidude lol
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio unaonekana una frustuations; mdada wa watu amekuwa mstaarabu na kuaga, kuliko tungeanza kufikiri amefariki kama ambavyo anamfikiria rafiki yake kwenye challenge C if lm not mistaken!
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jf ni zaidi ya uifikisriavyo,asante dada kwa kushare experience
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani nyie mbona mwatutisha??
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Sasa mjukuu, ukifa usisahau kunistua nije nikuzike. Mi sina mpango wa kufa hivi karibuni. Nikiwa na mpango huo ntakudipu ili unipigie nikupe taratibu za mazishi yangu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...