Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Challenge ya 2011; matches na results

Discussion in 'Sports' started by Mtu wa Pwani, Nov 27, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    leo mashindano ya challenge yanatarajiwa kuanza leo ni timu yetu ya taifa itatimuana na Zambia katika ufunguzi wa mashindano haya

    Tanzania itawakilishwa na zanzibar heroes na kilimanjaro heroes

    dua na kila la heri kwa timu zetu

    hiki ni kipimo chengine kwa timu zetu za taifa

    ijapokua wataaluma wa soka wanabashiri kua timu zetu zitafanya vizuri

    tufuatilie na kupashana habari hizo kupitia hapa
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao Somalia vipi wameingiza timu? maana kulikuwa na tetesi kuwa tangu jana walikuwa bado hawajawasili japo ratiba inaonyesha wao wataanza kukipiga na Burundi leo.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    any update..
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa jamani!!
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakuna mtu mwenye update ya mechi ya kilimanjaro stars na zambia, kama kuna mwenye matokeo mpaka sasa atujuze
     
  6. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpaka half time walikuwa wameshalambwa 1-0.
    washangiliaji walikuwa wanawazomea wachezaji na kocha paulsen
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    tushazoea mazomeo sisi kama makocha kuzomewa
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    final results???
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    hata mimi cyajui
     
  10. m

    mojawapo Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  12. M

    Matarese JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We ipo kazi tunayoiweza! UFISADI
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa style hii sishangai kuona watanzania wengi wakiwa hawana mpango wa kuifuatilia hii timu maana inawaongezea pressure tu wakati umaskini tayari umeshawapiga kikumbo.
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naam matokeo ya mwisho timu yetu imelala bao 1 bila ila inasemekana wamejitahidi sana

    leo ndugu zao zanzibar stars inatupa karata yake tujitahidini kuiombea ifanye vyema
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Katika mashindano haya kuna makundi matatu A,B na C kama ilivyo hapo chini
    Jana tarehe 27/11/2010 yalianza na kwa bahati mbaya timu yetu imelala bao moja na zambia
    Kundi A
    Kilimanjaro Stars - Tanzania
    Chipolopolo ya Zambia
    Intamba ya Burundi
    Somalia
    Kundi B
    Amavubi ya Rwanda
    Ivory Coast
    Sudan
    Zanzibar Heroes
    Kundi C
    Uganda Cranes,
    Harambee Stars ya Kenya,
    Flames ya Malawi
    [FONT=&quot]Ethiopia.

    [/FONT]
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    leo kuna mitanange miwili

    Sudan Vs zanzibar heroes (sijui kama watanzania wa visiwani wala supu ya pweza wanaweza kutufuta machozi ya kilimanjaro jana?)

    na mtanange wa pili ni

    Rwanda (sijui ndio ile Amavubi ?) Vs Ivorycoast

    zote zitakuwa saa kumi za jioni
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Match ya Zanzibar na "Southern" Sudan ipo LIVE Supersports9,TBC1 n KBC1 Ni Half time sasa Zanzibar wanaongoza kwa goli 1 "Southern" Sudan

    MY TAKE; Naiita "SOUTHERN SUDAN" kwani hakuna Mwarabu hata mmoja!!!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dk.64 Zanzibar wanaongeza Bao... Hivyo 2-0 Zanzibar wapo fit ile mbaya..
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Samahani kwani jana wasomali matokeo yao yalikuwaje, au hawakuingiza timu uwanjani?
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya mwisho kati ya ZNZ na SUDAN yakoje? Yoyote ana taarifa za mwisho?
     
Loading...