Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chalinze na wizi wa kijinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nimeibiwa mara tatu sasa pale chalinze, nipo kwenye bus nanunua kitu nje jamaa anajikanyaga kutafuta chenji mfukoni mpaka bus inaondoka, anajifanya kukimbiza bus kumbe ananizuga. Nachojiuliza hivi nyie mnajua Kikwete anatokea challinze?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hahah!!! wle madogo kwanza wanatakiwa waende shule, hata mimi washawahi kuniingiza chaka, nimempa hela anajifanya anatafuta change kumbe anazingu tusiponunua si watakufa?
    Miafrika.......? -NN
     
  3. x

    xman Senior Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe kaka utazani umetoka ngudu leo? wenzako uwaga wanachukua chenji na bidhaa kwanza alafu ndio wanalipa mzeee, so kikwete katoka chalinze kunausiana nini?
     
  4. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Onyesha pesa uliyonayo kwa muuzaji dirishani. Hakikisha anakupa chenji na bidhaa kwanza ndipo unampa pesa yako. Hii ni nzuri kwani ni rahisi kwa yeye kukufuatilia wewe kuliko vice versa.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Chalinze bwana! abiria mmoja aliuziwa gazeti la zamani na chenji akapewa token za pool
     
  6. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yani huo wizi una muda mrefu,paogope pale,niliwahi kuibiwa hvyo alafu nilikuwa nimechalala vibaya,mbona nilimwaga matusi wacha abiria wanitumbulie mimacho hapafai
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    dah! nakulaumu wewe kwani kuibiwa mara tatu then wewe ni kilaza...
    anyway...pole sana
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu umeshaibiwa mara tatu inabidi uwe makini unapofika chalinze...
     
Loading...