Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHAKushindwa Mshaurini mwenyekiti wenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jun 3, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie CHAKushindwa (CHADEMA) na akili zenu zote, mnashindwa kumshauri Fisadi Mbowe asiongelee suala la mahakama kuhusu kutolewa hati ya kukamatwa kwake. Hili ni suala la mahakama na la kisheria lina utaratibu wake. Masuala ya mahakama husafishwa na mahakama sio waandishi wa habari. Yeye aende mahakamani akajisafishe kutokana na kutoitii mahakama, sasa waandishi wa habari watamsaidia nini kuhusu hilo jambo?. Mshaurini Mwenyekiti wenu, nadhani na elimu yake ndogo ndio maana anajiendea endea tu.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    CCC mshaurini mwenyekiti wenu ajiuzulu urais kwa kuwa ameshindwa kuongoza amebakia kucheka cheka tu
     
Loading...