Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakula hukinai haraka

Discussion in 'JF Doctor' started by sw33tboy, Nov 2, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni hivi karibuni nimekuwa na tatizo moja ninapo kuwa na njaa ninakuwa nimetamani chakula flani nikianza kula maragafra chakula hunikinai nahapo sitaweza kuendelea kura tena nisaidieni inaweza kuwa tatizo gani wakuu
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Labda una mimba, hebu nenda kacheki...
     
  3. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    unatakiwa kunywa maji glasi 2 (ml 500) kila nusu saa kabla ya kila mlo, je unafanya hivi?. Magonjwa mengine yanayoweza kuepukika kwa kunywa maji kabla ya kula ni pamoja na vidonda vya tumbo, tumbo kunyonga, kiungulia, mafuta yaliyozidi, kansa ya utumbo mdogo, kukinaishwa na chakula, na ernia. soma zaidi: http://maajabuyamaji2.artisteer.net/jitibu-kwa-kutumia-maji/
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nenda hospitali mkuu huenda una mimba, lakini sorry kama wewe ni mwanaume!
     
  5. s

    sw33tboy Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du mkuu hii itakuwa hatari kama mwanamme ataweza kuchua vipimo vya ujauzito
     
  6. s

    sw33tboy Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu nitafanya
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    jamani jamaaanaitwa swtboy
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    itakua ni mimba!kapime
     
Loading...