Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakula gani wapendelea kula wewe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kituku, Jun 8, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamboz.
    Nimetamani kushare na kusikia kutoka kwa member yoyote atakeweza kushare nami hapa aina ya chakula apendacho kula, akiwa nyumbani, mgahawani au hata special outing (dinner)

    Mimi binafsi napenda chapati harage nikiwa home (siku za kawaida)
    W'end nipate pilau kuku
    special dinner chicken sizzling au chicken pizza
    daily breakfast chochote kile hata uporo unapanda tuu..
    Vipi wewe mwenzangu wapendelea nini kwa nyakati tofauti???
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Baked ziti
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kishumba
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ugali na Samaki ugonjwa wangu mkubwaaaa sana ikfuatiwa na mchesho wa samakiiii
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    larger
     
  6. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndigwa na Lilende
     
  7. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wali maharage....
    :mwaaah:
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Breakfast....chai ya maziwa yenye tangawizi ya wastani,chapati au vitumbua na salo la maini(zito la kuua mtu),katlesi au samaki vibua wa kupaka waliokaangwa vizuri(nakula mpaka mifupa).
    Lunch.....Ugali na nyama choma,unaweza kuweka limao nusu on the side au kachumbari au pilipili mbuzi moja.
    Dinner.....pilau ya ng'ombe(nundu) na kachumbari,wali mweupe wa nazi na maharage,au ndizi mshale na mbuzi(mbavu),sitajali kama utanipikia na utumbo(taulo).

    Milo miwili kwa siku lazima iambatane na Heinekken baridii!! mpaka inatoa jasho.
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    247.JPG karibuni nanihii!!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    asubuh,mtori chapat, mchana kiepe,jion ndiz original from bk.
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pombe nyingi, nyama choma pale Carnivore Naii especialy ya Mamba, turkey, kitimoto... Nikiwaga home kule Mara nakula ugali mtama na mhogo kwa mbali, nyama maini, utumbo, steak zote choma(mixd grill), sukuma wiki, kichuli(damu mbich, mavi kidogo ya ng'ombe), sukuma wiki na mtindi wa asili. Huku hatuli sembe kama wale jamaa wa kule ndo maana tunawazidi kumbukumbu, maamuzi na uwezo wa kufikiri. Mshaurini Kiwete apige mambo haya atabadilika
     
  12. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchemsho wa sato fresh... me nauzimiaga sana
     
  13. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhh, wewe ni noma... budget yako ni kubwa!!!! haya ni ya wewe na familia yako home au binafsi mitaani... maana wengine wanaacha home ugali tagaa au tembele... halafu ona wao street wanavyojichanua
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mimi wifey na "mannie" my son,he's three.When I go out I prefer mexican foods.
     
  15. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie huwa napendelea mchana kula wali na ndii bukoba kwa pamoja, ni mpenzi mkubwa wa maharage pi utumbo wa taulo na[endelea bila kusahau karanga za kuchemsha
     
  16. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nikiwa hom asubuh ni Uji safi wa lishe/juisi ya asili/Maziwa freshMCHANA-.Ugali nyama/samaki wa kukaanga na mboga mboga ila juisi/tunda ni lazima. Jion Ndiz BK/mhogo na mbogamboga kama kawa. NJE ya hom hupenda chips nyama choma na juisi asili/Ndizi choma.Weekend- Nikiwa hom Biriyan la KIKOMORO/KIHINDI.Nje ya hom nyama choma fanta bariid
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ugali, wali, Samaki, Mlenda, viazi + maziwa mgando, uji wenye ngano...
     
  18. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ugali dagaa bamia nyanya chungu ndimu


    jamani nataka kuanzisha thread nifanyeje
     
Loading...